Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8.06 2017 13:10 | ummæli

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending á flögum og númerum fer fram við rásmark fyrir ræsingu.

Nr. Nafn Félag Aldurshópur Flokkur Tími
61 Kristín Vala Matthíasdóttir Utan félags 30-39 ára Götuhjól 19:00:00
45 Iona Sjöfn Huntingdon-Williams Ægir 19-29 ára Götuhjól 19:00:30
63 Lára Halla Sigurðardóttir HFR 19-29 ára Götuhjól 19:01:00
10 Agnes Linnet HFR 19-29 ára Götuhjól 19:01:30
12 Eyrún Linnet Bjartur 30-39 ára Götuhjól 19:02:00
25 Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir 40-49 ára Götuhjól 19:02:30
3 Magnea Guðrún Karlsdóttir Bjartur 30-39 ára Götuhjól 19:03:00
64 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:03:30
20 Stefanie Gregersen 3SH 40-49 ára A-flokkur 19:04:00
38 Telma Matthíasdóttir 3SH 40-49 ára A-flokkur 19:04:30
67 Sarah Cushing Ægir 30-39 ára A-flokkur 19:05:00
54 Margrét Valdimarsdóttir Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:05:30
68 Rannveig Anna Guicharnaud Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:06:00
35 Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur 40-49 ára A-flokkur 19:06:30
4 Margrét Pálsdóttir Breiðablik 30-39 ára A-flokkur 19:07:00
39 Arnar Geir Guðmundsson Utan félags 30-39 ára Götuhjól 19:07:30
76 Birgir Gunnarsson Utan félags 40-49 ára Götuhjól 19:08:00
18 Björn Þór Hallgrímsson Utan félags 30-39 ára Götuhjól 19:08:30
34 Ebenezer Þ. Böðvarsson Utan félags 40-49 ára Götuhjól 19:09:00
37 Einar Héðinsson Utan félags 19-29 ára Götuhjól 19:09:30
65 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 19-29 ára Götuhjól 19:10:00
52 Guðmundur Jón Tómasson Ægir 40-49 ára Götuhjól 19:10:30
55 Lárus Helgi Lárusson Utan félags 40-49 ára Götuhjól 19:11:00
22 Magnús Björnsson Utan félags 40-49 ára Götuhjól 19:11:30
53 Guðni Freyr Arnarsson HFR 16-18 ára Götuhjól 19:12:00
42 Gunnar Wedholm Helgason Tindur 40-49 ára Götuhjól 19:12:30
15 Sigurður Karl Guðgeirsson Tindur 40-49 ára Götuhjól 19:13:00
36 Þorsteinn Ingi Víglundsson Breiðablik 50-59 ára Götuhjól 19:13:30
44 Hermann Jóhannesson Tindur 19-29 ára Götuhjól 19:14:00
71 Hjalti Erdmann Sveinsson Utan félags 40-49 ára Götuhjól 19:14:30
50 Þorsteinn Jónsson Utan félags 30-39 ára Götuhjól 19:15:00
13 Gisli S Asgeirsson 3SH 60-69 ára Götuhjól 19:15:30
41 Ingvi Júlíus Ingvason Breiðablik 50-59 ára Götuhjól 19:16:00
21 Guðmundur Ingi Sigurleifsson Utan félags 19-29 ára Götuhjól 19:16:30
32 Benedikt Sigurleifsson Tindur 19-29 ára Götuhjól 19:17:00
72 Hjörleifur Hjörleifsson Bjartur 40-49 ára Götuhjól 19:17:30
7 Jóhann Thorarensen Bjartur 50-59 ára Götuhjól 19:18:00
62 Reynir Magnússon HFR 50-59 ára Götuhjól 19:18:30
26 Einar Gunnar Karlsson HFR 40-49 ára Götuhjól 19:19:00
8 Sæþór Ólafsson Breiðablik 40-49 ára Götuhjól 19:19:30
14 Dagur Jónsson Bjartur 40-49 ára Götuhjól 19:20:00
73 Bjarni Már Gylfason HFR 40-49 ára Götuhjól 19:20:30
60 Birkir Marteinsson Utan félags 40-49 ára Götuhjól 19:21:00
43 Jón Arnar Baldurs Bjartur 40-49 ára Götuhjól 19:21:30
11 Gunnar Þór Jónsson Bjartur 40-49 ára Götuhjól 19:22:00
16 Magni R. Sigurðsson HFR 30-39 ára Götuhjól 19:22:30
57 Ólafur Aron Haraldsson Bjartur 30-39 ára Götuhjól 19:23:00
5 Haraldur Njálsson Bjartur 50-59 ára Götuhjól 19:23:30
23 Bjorgvin H. Fjeldsted Bjartur 40-49 ára Götuhjól 19:24:00
31 Runólfur Sveinbjörnsson Tindur 40-49 ára Götuhjól 19:27:00
75 Sólon Nói Sindrasson HFR 16-18 ára Götuhjól 19:24:30
29 Sæmundur Guðmundsson HFR 16-18 ára Götuhjól 19:25:00
58 Heiðar Snær Rögnvaldsson HFR 19-29 ára Götuhjól 19:25:30
49 Fannar Gislason HFR 30-39 ára Götuhjól 19:26:00
27 Guðmundur Sveinsson HFR 30-39 ára Götuhjól 19:26:30
59 Kristján Sigurðsson Ægir 40-49 ára Götuhjól 19:27:30
56 Sigurður Hansen Ægir 40-49 ára Götuhjól 19:28:00
33 Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur 19-29 ára Götuhjól 19:28:30
70 Hákon Jónsson Breiðablik 30-39 ára A-flokkur 19:29:00
1 Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur 30-39 ára A-flokkur 19:29:30
47 Guðmundur Ingi Guðmundsson Breiðablik 50-59 ára A-flokkur 19:30:00
6 Egill Gylfason HFR 30-39 ára A-flokkur 19:30:30
17 Árni Einarsson Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:31:00
46 Jón Margeir Sverrisson Utan félags 19-29 ára A-flokkur 19:31:30
74 G. Herbert Bjarnason 3SH 50-59 ára A-flokkur 19:32:00
40 Pétur Már Ómarsson Utan félags 40-49 ára A-flokkur 19:32:30
51 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:33:00
77 Gunnar Stefansson Bjartur 30-39 ára A-flokkur 19:33:30
2 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH 19-29 ára A-flokkur 19:34:00
66 Hörður Karlsson Breiðablik 30-39 ára A-flokkur 19:34:30
19 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 19-29 ára A-flokkur 19:35:00
28 Stefán Guðmundsson Tindur 30-39 ára A-flokkur 19:35:30
48 Óskar Ómarsson Tindur 30-39 ára A-flokkur 19:36:00
30 Stefán Haukur Erlingsson HFR 40-49 ára A-flokkur 19:36:30
69 Viðar Bragi Þorsteinsson Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:37:00
9 Bjarni Garðar Nicolaisson Breiðablik 30-39 ára A-flokkur 19:37:30
24 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 ára A-flokkur 19:38:00

 

Gunnar Stefánsson

Síðast breytt þann 8. júní 2017 kl: 13:16 af Gunnar Stefánsson

Ummæli

Aðrar fréttir

Íslandsmeistarmót í götuhjólreiðum og Jökulmílan

1 júlí kl: 00:00

Íslandsmeistaramót í götuhjólreiðum verður haldið samhliða Jökulmílunni 1. júlí 20

Ráslisti fyrir Íslandsmeistaramót í Tímatöku

25 júní kl: 12:27

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8 júní kl: 13:10

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending á flögum

Ráslisti fyrir Cube Prologue III

10 ágúst kl: 12:56

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræ

Ráslisti fyrir Cube Prologue II

6 júlí kl: 11:56

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræsingu.

Ráslisti fyrir Krýsuvíkurtímatöku, 30. júní 2016

30 júní kl: 10:29

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið kominn. Afhending gagna fer fram við ræsingu á Bláfjallaafleggjara.

Jökulmílan, 2. júlí 2016

28 júní kl: 00:00

Skráningarfrestur í J&o

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8 júní kl: 13:25

Hér kemur ráslisti fyrir keppni kvöldsins.

Þingvallakeppnin: afhending gagna og ræsing

27 maí kl: 00:00

Afhending keppnisgagna verður í Kríu, Grandagarði 7, laugardaginn 28. maí frá kl. 10 til 12:30.

Ráslisti fyrir Krýsuvík TT, 11. maí 2016

10 maí kl: 21:26

Afhending keppnisgagna í Ásvallalaug á keppnisdag frá kl. 17:30 - 18:30 

Skipan laga- og reglunefndar HRÍ

27 desember kl: 00:00

Stjórn Hjólreiðasamband Íslands óskar eftir tilnefningum í laga- og reglunefnd HRÍ.

Skipan afreksnefndar HRÍ

12 desember kl: 22:32

Verðlaunaafhending HRÍ

16 nóvember kl: 22:29

Verðlaunaafhending HRÍ fer fram þriðjudaginn 24. nóvember nk. 

Bikarraðir í götuhjólum og tímatöku

16 nóvember kl: 21:59

Hér eru efstu 3 keppendur í karla- og kvennaflokki í bikarkeppninni í götuhjólreiðum og tímatöku

Verkefnasjóður Hjólreiðasambands Íslands

10 september kl: 22:47

Hjólreiðasamband Íslands hefur stofnað verkefnasjóð sem er ætlað að stuðla að uppbyggingu í