Ráslisti fyrir Cube Prologue II

6.07 2016 11:56 | ummæli

Ráslisti fyrir Cube Prologue II

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræsingu.

Rásnúmer Nafn Félag Aldurshópur Flokkur Rástími
31 Agnes Linnet HFR 18-39 ára Götuhjól 19:00:00
32 Steina Steinarsdóttir Utan félags 40+ Götuhjól 19:00:30
33 Magnea Guðrún Karlsdóttir Bjartur 18-39 ára Götuhjól 19:01:00
34 Fríða Rakel Linnet HFR 18-39 ára Götuhjól 19:01:30
35 Guðrún Björk Geirsdóttir Breiðablik 40+ Götuhjól 19:02:00
36 Eva Jónasdóttir HFR 40+ Götuhjól 19:02:30
37 Margrét Valdimarsdóttir Breiðablik 40+ Götuhjól 19:03:00
38 Björk Kristjánsdóttir Tindur 18-39 ára Götuhjól 19:03:30
39 Rannveig Anna Guicharnaud Utan félags 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:04:00
40 Margrét Ágústsdóttir Breiðablik 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:04:30
41 Margrét Pálsdóttir HFR 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:05:00
42 Birna Björnsdóttir 3SH 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:05:30
43 Ásgeir Örn Rúnarsson Utan félags 40+ Götuhjól 19:06:00
44 Gunnar Guðnason Tindur 40+ Götuhjól 19:06:30
45 Hilmar Þór Sigurjónsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:07:00
46 Þorvaldur Daníelsson Víkingur 40+ Götuhjól 19:07:30
47 Kristján Þór Jónsson Víkingur 40+ Götuhjól 19:08:00
48 Robert Runar Asgeirsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:08:30
49 Stefán Úlfarsson Utan félags 40+ Götuhjól 19:09:00
50 Ragnar F. Magnússon Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:09:30
51 Úlfar Bjarki Stefánsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:10:00
52 Sævar Þór Sævarsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:10:30
53 Gunnar Ingi Widnes Friðriksson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:11:00
54 Guðmundur Ingi Sigurleifsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:11:30
55 Sólon Nói Sindrason HFR 18-39 ára Götuhjól 19:12:00
56 Finnbogi Gylfason Utan félags 40+ Götuhjól 19:12:30
57 Guðmundur Steinsen Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:13:00
58 Pétur Þór Hall HFR 40+ Götuhjól 19:13:30
59 Gísli V. Gonzales Bjartur 40+ Götuhjól 19:14:00
60 Úlfar Linnet Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:14:30
61 Steinn Jóhannsson 3SH 40+ Götuhjól 19:15:00
62 Gísli Þór Ólafsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:15:30
63 Arnar Már Loftsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:16:00
64 Magni R. Sigurðsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:16:30
65 Guðmundur Sveinsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:17:00
66 Jón Gunnar Kristinsson HFR 40+ Götuhjól 19:17:30
67 Ingvar Júlíus Tryggvason Bjartur 40+ Götuhjól 19:18:00
68 Sæmundur Guðmundsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:18:30
69 Kristinn Jónsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:19:00
70 Haraldur Njálsson Bjartur 40+ Götuhjól 19:19:30
71 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 40+ Götuhjól 19:20:00
72 Óskar Ómarsson Tindur 18-39 ára Götuhjól 19:20:30
73 Gísli Ólafsson HFR 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:21:00
74 Hálfdán Freyr Örnólfsson 3SH 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:21:30
75 Trausti Valdimarsson Ægir 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:22:00
76 Sigurður Örn Ragnarsson Ægir 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:22:30
77 Ellert Vigfusson Víkingur 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:23:00
78 Daníel Karlsson 3SH 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:23:30
3 Gunnar Stefánsson Bjartur 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:24:00
79 Stefá Guðmundsson UMFG 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:24:30
80 Fannar Gislason HFR 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:25:00
81 Viðar Bragi Þorsteinsson Utan félags 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:25:30
82 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:26:00
83 Stefán Haukur Erlingsson HFR 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:26:30
84 Bjarni Garðar Nicolaisson HFR 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:27:00
85 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:27:30

Gunnar Stefánsson

Síðast breytt þann 6. júlí 2016 kl: 13:31 af Gunnar Stefánsson

Ummæli

Aðrar fréttir

Íslandsmeistarmót í götuhjólreiðum og Jökulmílan

1 júlí kl: 00:00

Íslandsmeistaramót í götuhjólreiðum verður haldið samhliða Jökulmílunni 1. júlí 20

Ráslisti fyrir Íslandsmeistaramót í Tímatöku

25 júní kl: 12:27

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8 júní kl: 13:10

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending á flögum

Ráslisti fyrir Cube Prologue III

10 ágúst kl: 12:56

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræ

Ráslisti fyrir Cube Prologue II

6 júlí kl: 11:56

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræsingu.

Ráslisti fyrir Krýsuvíkurtímatöku, 30. júní 2016

30 júní kl: 10:29

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið kominn. Afhending gagna fer fram við ræsingu á Bláfjallaafleggjara.

Jökulmílan, 2. júlí 2016

28 júní kl: 00:00

Skráningarfrestur í J&o

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8 júní kl: 13:25

Hér kemur ráslisti fyrir keppni kvöldsins.

Þingvallakeppnin: afhending gagna og ræsing

27 maí kl: 00:00

Afhending keppnisgagna verður í Kríu, Grandagarði 7, laugardaginn 28. maí frá kl. 10 til 12:30.

Ráslisti fyrir Krýsuvík TT, 11. maí 2016

10 maí kl: 21:26

Afhending keppnisgagna í Ásvallalaug á keppnisdag frá kl. 17:30 - 18:30 

Skipan laga- og reglunefndar HRÍ

27 desember kl: 00:00

Stjórn Hjólreiðasamband Íslands óskar eftir tilnefningum í laga- og reglunefnd HRÍ.

Skipan afreksnefndar HRÍ

12 desember kl: 22:32

Verðlaunaafhending HRÍ

16 nóvember kl: 22:29

Verðlaunaafhending HRÍ fer fram þriðjudaginn 24. nóvember nk. 

Bikarraðir í götuhjólum og tímatöku

16 nóvember kl: 21:59

Hér eru efstu 3 keppendur í karla- og kvennaflokki í bikarkeppninni í götuhjólreiðum og tímatöku

Verkefnasjóður Hjólreiðasambands Íslands

10 september kl: 22:47

Hjólreiðasamband Íslands hefur stofnað verkefnasjóð sem er ætlað að stuðla að uppbyggingu í