Ráslisti fyrir Cube Prologue III

10.08 2016 12:56 | ummæli

Ráslisti fyrir Cube Prologue III

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræsingu.

Nr. Nafn Félag Aldurshópur Flokkur Rástími
1 Inga Hrund Gunnarsdóttir Víkingur 40+ Götuhjól 19:00:00
2 Inga María Ottósdóttir Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:00:30
3 Ragnheiður Sveinbjörndóttir Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:01:00
4 Þórhildur Hafsteinsdóttir Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:01:30
5 Agnes Linnet HFR 18-39 ára Götuhjól 19:02:00
6 Magnea Guðrún Karlsdóttir Bjartur 18-39 ára Götuhjól 19:02:30
7 Fríða Rakel Linnet HFR 18-39 ára Götuhjól 19:03:00
8 Guðrún Björk Geirsdóttir Breiðablik 40+ Götuhjól 19:03:30
9 Kristín Edda Sveinsdóttir HFR 18-39 ára Götuhjól 19:04:00
10 Margrét Valdimarsdóttir Breiðablik 40+ Götuhjól 19:04:30
11 Þorvaldur Daníelsson Víkingur 40+ Götuhjól 19:05:00
12 Guðni Freyr Arnarsson HFR 18 ára og yngri Götuhjól 19:05:30
13 Kári Halldórsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:06:00
14 Ómar Gústafsson Utan félags 40+ Götuhjól 19:06:30
15 Óskar Páll Þorgilsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:07:00
16 Stefán Úlfarsson Utan félags 40+ Götuhjól 19:07:30
17 Úlfar Bjarki Stefánsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:08:00
18 Guðmundur Steinsen Bjartur 18-39 ára Götuhjól 19:08:30
19 Gísli Þór Ólafsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:09:00
20 Pétur Þór Hall HFR 40+ Götuhjól 19:09:30
21 Arnar Már Loftsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:10:00
22 Snorri Guðmundsson Bjartur 40+ Götuhjól 19:10:30
23 Benedikt Sigurleifsson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:11:00
24 Sveinn Finnsson Bjartur 18-39 ára Götuhjól 19:11:30
25 Ragnar F. Valsson Utan félags 40+ Götuhjól 19:12:00
26 Guðmundur Jón Tómasson Utan félags 40+ Götuhjól 19:12:30
27 Hjörleifur Hjörleifsson Bjartur 40+ Götuhjól 19:13:00
28 Úlfar Linnet Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:13:30
29 Sólon Nói Sindrason HFR 18-39 ára Götuhjól 19:14:00
30 Jón Gunnar Kristinsson HFR 40+ Götuhjól 19:14:30
31 Daði Hendricusson Utan félags 18-39 ára Götuhjól 19:15:00
32 Ingvar Júlíus Tryggvason Bjartur 40+ Götuhjól 19:15:30
33 Dagur Jónsson Bjartur 40+ Götuhjól 19:16:00
34 Magni R. Sigurðsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:16:30
35 Kristinn Jónsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:17:00
36 Sæmundur Guðmundsson HFR 18-39 ára Götuhjól 19:17:30
37 Birkir Marteinsson Utan félags 40+ Götuhjól 19:18:00
38 Sigurður Hansen Ægir 40+ Götuhjól 19:18:30
39 Sigurður Bergmann UMFG 40+ Götuhjól 19:19:00
40 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 40+ Götuhjól 19:19:30
41 Margrét Ágústsdóttir Breiðablik 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:20:00
42 Irina Oskarsdottir Breiðablik 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:20:30
43 Margrét Pálsdóttir HFR 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:21:00
44 Trausti Valdimarsson Ægir 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:21:30
45 Gísli Ólafsson HFR 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:22:00
46 Örn Sigurðsson Hjólamenn 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:22:30
47 Gunnar Stefánsson Bjartur 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:23:00
48 Bjarki Freyr Rúnarsson 3SH 18-39 ára TT- og þríþrautarhjól 19:23:30
49 Stefán Haukur Erlingsson HFR 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:24:00
50 Viðar Bragi Þorsteinsson Breiðablik 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:24:30
51 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40+ TT- og þríþrautarhjól 19:25:00

Gunnar Stefánsson

Síðast breytt þann 10. ágúst 2016 kl: 12:59 af Gunnar Stefánsson

Ummæli

Aðrar fréttir

Ráslisti fyrir Cube Prologue II

13 júlí kl: 15:14

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið

Íslandsmeistarmót í götuhjólreiðum og Jökulmílan

1 júlí kl: 00:00

Íslandsmeistaramót í götuhjólreiðum verður haldið samhliða Jökulmílunni 1. júlí 20

Ráslisti fyrir Íslandsmeistaramót í Tímatöku

25 júní kl: 12:27

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8 júní kl: 13:10

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending á flögum

Ráslisti fyrir Cube Prologue III

10 ágúst kl: 12:56

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræ

Ráslisti fyrir Cube Prologue II

6 júlí kl: 11:56

Hér er ráslisti kvöldsins kominn. Afhending númera fer fram við rásmark fyrir ræsingu.

Ráslisti fyrir Krýsuvíkurtímatöku, 30. júní 2016

30 júní kl: 10:29

Hér er ráslistinn fyrir kvöldið kominn. Afhending gagna fer fram við ræsingu á Bláfjallaafleggjara.

Jökulmílan, 2. júlí 2016

28 júní kl: 00:00

Skráningarfrestur í J&o

Ráslisti fyrir Cube Prologue I

8 júní kl: 13:25

Hér kemur ráslisti fyrir keppni kvöldsins.

Þingvallakeppnin: afhending gagna og ræsing

27 maí kl: 00:00

Afhending keppnisgagna verður í Kríu, Grandagarði 7, laugardaginn 28. maí frá kl. 10 til 12:30.

Ráslisti fyrir Krýsuvík TT, 11. maí 2016

10 maí kl: 21:26

Afhending keppnisgagna í Ásvallalaug á keppnisdag frá kl. 17:30 - 18:30 

Skipan laga- og reglunefndar HRÍ

27 desember kl: 00:00

Stjórn Hjólreiðasamband Íslands óskar eftir tilnefningum í laga- og reglunefnd HRÍ.

Skipan afreksnefndar HRÍ

12 desember kl: 22:32

Verðlaunaafhending HRÍ

16 nóvember kl: 22:29

Verðlaunaafhending HRÍ fer fram þriðjudaginn 24. nóvember nk. 

Bikarraðir í götuhjólum og tímatöku

16 nóvember kl: 21:59

Hér eru efstu 3 keppendur í karla- og kvennaflokki í bikarkeppninni í götuhjólreiðum og tímatöku