Dagsetning

5. Jun 2021


Skipuleggjendur

Breiðablik

Staðsetning

Grundarfjörður


Mótsstjóri

María Sæmundsdóttir

Hjólreiðadeild Breiðabliks heldur 3. bikarmót í götuhjólreiðum á Snæfellsnesi á kunnuglegum slóðum. Ræsing og endamark er í Grundarfirði. 

Hér eru helstu upplýsingar - ATH. breyttan rástíma í 4. og 5. rásflokki: 

  1. A-Flokkur KK (Elite) - 161 km, 2.034 m hækkun. Ræsing kl. 10:00
  2. B-flokkur KK, Junior KK og Masters KK - 108 km, 1.589 m. Ræsing  kl. 10:05.
  3. A-Flokkur KVK - 108 km, 1.589 m hækkun. Ræsing kl. 10:10
  4. B-flokkur KVK, Junior KVK, Masters KVK, U15 KK - 72 km, 935 m hækkun. Ræsing kl. 10:15. 

Athugið hér er endanleg útgáfa keppnishandbókar með ítarlegum leiðarlýsingum: 
https://drive.google.com/file/d/1OsGfVko5Khz3loBQIZQ2bAkx8SqSisj9/view 

Skráningu fylgdarbíla lauk kl. 23.59 fimmtudaginn 3. júní 2021.

Afhending gagna 4. júní kl. 17-19 í Smáranum. 

Keppnisgjald var 5.000 kr. Hækkar í 8.000 kr. 1. júní 2021. Skráningu lýkur 3. júní kl. 23.59.

Keppnisgjald var 4.000 kr. fyrir Junior og yngri. Hækkar í 6.000 kr. 1. júní 2021. Skráningu lýkur 3. júní kl. 23.59.

Hægt er að ganga frá greiðslu á reikning 546-26-4302, kt. 430215-1240 og senda kvittun á hjol@breidablik.is

Það tekur um það bil 2 tíma og 20 mín. að aka frá Kópavogi til Grundarfjarðar.

Upplýsingar

Keppnisgrein: Götuhjólreiðar

Lengd: 161 km, 108 km, 72 km, 43 km

Rástími: 5. Jun 2021 kl: 10:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U15

U17

B-Flokkur (RR)

Mótaraðir

Götuhjólreiðar 2021 Stigamót - 3. bikarmót

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (26)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ármann Gylfason HFR
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
Arnaldur Gylfason Höfrungur
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2
Birkir Snær Ingvason 10049363078 Tindur
Nr: 1 UCI ID: 10049363078 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Bjarki Sigurjónsson HFR
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
Bjarni Garðar Nicolaisson Breiðablik
Nr: 131 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Daníel Fannar Guðbjartsson Höfrungur
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
Davíð Jónsson HFR
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Dennis van Eijk Víkingur
Nr: 131 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Eyjólfur Guðgeirsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Eyþór Eiríksson 10049419864 Afturelding
Nr: 1 UCI ID: 10049419864 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Finnur Ragnarsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Frosti Jonsson Höfrungur
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
Gísli Hreinn Halldórsson Höfrungur
Nr: 1 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Guðmundur Sveinsson Breiðablik
Nr: 131 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Hafsteinn Ægir Geirsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 131 Félag: UMFG Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
Jón Arnar Óskarsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
Jón Geir Friðbjörnsson Tindur
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Kristinn Jónsson HFR
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Ólafur Þór Magnússon Höfrungur
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
Óskar Ómarsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Rúnar Örn Ágústsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik
Nr: 131 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Thomas Skov Jensen 10049451691 Tindur
Nr: 1 UCI ID: 10049451691 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Viðar Bragi Þorsteinsson Höfrungur
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Helgi Valur Wedholm Gunnarson Breiðablik
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 0
Kristmundur Ómar Ingvason HFR
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Karlar í flokknum Master 40-49 (20)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Andri Már Helgason Breiðablik
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Arnþór Gústavsson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Auðunn Gunnar Eiríksson Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 5
Björn Þór Guðmundsson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
Daði Hendricusson Tindur
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Elvar Örn Reynisson Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 7
Guðfinnur Hilmarsson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
Guðlaugur Egilsson Bjartur
Nr: 130 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
Hallgrímur Arnarson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 6
Hörður Finnbogason Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 8
Kristinn Kristjánsson Tindur
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Kristján Guðbjartsson Víkingur
Nr: 129 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Magnús Björnsson Breiðablik
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Páll Snorrason 10049356109 Tindur
Nr: 1 UCI ID: 10049356109 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Pawel Kozikowski Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 9
Reynir Guðjónsson Tindur
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 4
Stefán Helgi Garðarsson Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 10
Steinar Þorbjörnsson Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Tryggvi Kristjánsson Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Þorsteinn Bárðarson Bjartur
Nr: 129 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Karlar í flokknum Master 50-59 (14)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Aðalbjörn Þórólfsson Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 16
Aðalsteinn Elíasson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 20
Ari Geir Emilsson Víkingur
Nr: 131 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 8
Arnar Már Ólafsson Tindur
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
Birkir Marteinsson Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 14
Friðrik H Friðriksson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 12
Hannes A. Hannesson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 10
Hlynur Hardarson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 18
Kristján Snær Karlsson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 9
Páll Elísson Víkingur
Nr: 129 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Pétur Árnason Afturelding
Nr: 130 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 26
Sigmar Benediktsson Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
Sigurður Hansen Tindur
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Steindór Eiríksson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 22

Karlar í flokknum Master 60+ (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Gunnlaugur Þráinsson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 32
Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 40
Jón Björn Eysteinsson Víkingur
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 26
Róbert Lee Tómasson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 50

Karlar í flokknum U15 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ísak Gunnlaugsson HFR
Nr: 125 Félag: HFR Aldurshópur: U15 Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (12)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Andri Freyr Sigurðsson Víkingur
Nr: 131 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 14
Björn Þór Hallgrímsson Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
Egill Valur Hafsteinsson Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur
Nr: 130 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
Ingvi Jónasson Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
Ívar Kristinn Hallsson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
Maksim Kachanzhi Breiðablik
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Martin M. Marinov Tindur
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Ólafur Friðrik Sigvaldason Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Wiktor Komorowski Tindur
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Þórir Sveinn Ólafsson Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (13)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Björg Hákonardóttir Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Freydís Heba Konráðsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Friðmey Rut Hassing Ingadóttir HFR
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Hafdís Sigurðardóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir HFR
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Kristín Edda Sveinsdóttir 10015529074 HFR
Nr: 1 UCI ID: 10015529074 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Silja Jóhannesdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Silja Rúnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Natalía Erla Cassata Breiðablik
Nr: 128 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Konur í flokknum Master 40-49 (15)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Berglind Heiða Árnadóttir Breiðablik
Nr: 126 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Guðrún Valdís Halldórsdóttir Víkingur
Nr: 1 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Hansína Þóra Gunnarsdóttir Tindur
Nr: 127 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Harpa Mjöll Hermannsd. Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 1 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Helga Berglind Ragnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 10049440880 Tindur
Nr: 1 UCI ID: 10049440880 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Íris Ósk Hjaltadóttir Breiðablik
Nr: 126 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Jenný G. Hannesdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 7
Jóhanna kristín Bárðardóttir Tindur
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 10
Margrét Indíana Guðmundsdóttir Tindur
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
Margrét Pálsdóttir 10049273354 Breiðablik
Nr: 1 UCI ID: 10049273354 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Martha Lilja Olsen Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 9
Sigrún Kristín Jónsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Sigurrós Hallgrímsdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
Steinþóra Þórisdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 8

Konur í flokknum Master 50-59 (10)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Agnes Helga Bjarnadóttir Tindur
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 16
Anna Lilja Sævarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Elsa María Davíðsdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
GudrunF. Eyjólfsdóttir Víkingur
Nr: 129 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 20
Halldóra Jakobína Jónsdóttir Víkingur
Nr: 129 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 18
Jónína Vilhjálmsdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 26
Kristrún Lilja Daðadóttir Breiðablik
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Linda Björk Stefánsdóttir Bjartur
Nr: 129 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 22
Margrét Th. Friðriksdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 14
Sandra Jónasdóttir 10049431180 Breiðablik
Nr: 1 UCI ID: 10049431180 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0

Konur í flokknum B-Flokkur (RR) (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Berglind Jónasardóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 127 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Helga Björg Loftsdóttir Breiðablik
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
María Kristín Davíðsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 1 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Sigrún Guðmundsdóttir Breiðablik
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Sóley Kjerúlf Svansdóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Thelma Rut Káradóttir Hjólreiðafélag Akureyra
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (26)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hafsteinn Ægir Geirsson Tindur 04:11:00.53 50
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Óskar Ómarsson Tindur 04:11:00.82 40
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 04:11:00.93 32
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Bjarni Garðar Nicolaisson Breiðablik 04:11:01.24 26
Nr: 131 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Rúnar Örn Ágústsson Tindur 04:11:06.18 22
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Kristinn Jónsson HFR 04:12:20.35 20
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Guðmundur Sveinsson Breiðablik 04:13:46.46 18
Nr: 131 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Davíð Jónsson HFR 04:13:47.02 16
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Dennis van Eijk Víkingur 04:13:47.36 14
Nr: 131 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 04:17:22.57 12
Nr: 131 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Breki Gunnarsson HFR 04:22:48.88 10
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Finnur Ragnarsson Tindur 04:36:58.42 9
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Jón Arnar Óskarsson Tindur 04:37:16.89 8
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
14 Bjarki Sigurjónsson HFR 04:42:19.58 7
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
15 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 04:42:19.78 6
Nr: 131 Félag: UMFG Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
16 Ármann Gylfason HFR 04:42:20.70 5
Nr: 131 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
17 Ólafur Þór Magnússon Höfrungur 04:59:56.76 4
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
18 Frosti Jonsson Höfrungur 05:02:34.44 3
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
19 Arnaldur Gylfason Höfrungur 05:02:34.54 2
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2
20 Daníel Fannar Guðbjartsson Höfrungur 05:05:23.23 1
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
21 Viðar Bragi Þorsteinsson Höfrungur 05:05:26.09 1
Nr: 131 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
22 Gísli Hreinn Halldórsson Höfrungur DNF 0
Nr: 1 Félag: Höfrungur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
23 Thomas Skov Jensen 10049451691 Tindur DNF 0
Nr: 1 UCI ID: 10049451691 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
24 Birkir Snær Ingvason 10049363078 Tindur DNF 0
Nr: 1 UCI ID: 10049363078 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
25 Eyþór Eiríksson 10049419864 Afturelding DNF 0
Nr: 1 UCI ID: 10049419864 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
26 Jón Geir Friðbjörnsson Tindur DNS 0
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Kristmundur Ómar Ingvason HFR 04:07:24.30 50
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Helgi Valur Wedholm Gunnarson Breiðablik DNF 0
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 0

Karlar í flokknum Master 40-49 (20)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Þorsteinn Bárðarson Bjartur 03:05:30.16 50
Nr: 129 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Steinar Þorbjörnsson Breiðablik 03:05:33.42 40
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Kristján Guðbjartsson Víkingur 03:05:33.44 32
Nr: 129 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Tryggvi Kristjánsson Hjólreiðafélag Akureyra 03:05:33.52 26
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Daði Hendricusson Tindur 03:05:33.60 22
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Kristinn Kristjánsson Tindur 03:05:34.14 20
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Arnþór Gústavsson Tindur 03:05:34.19 18
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 Guðfinnur Hilmarsson Tindur 03:05:34.60 16
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Björn Þór Guðmundsson Tindur 03:05:45.15 14
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Guðlaugur Egilsson Bjartur 03:08:44.91 12
Nr: 130 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
11 Stefán Helgi Garðarsson Hjólreiðafélag Akureyra 03:08:52.27 10
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 10
12 Pawel Kozikowski Tindur 03:09:18.62 9
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 9
13 Hörður Finnbogason Hjólreiðafélag Akureyra 03:14:04.74 8
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 8
14 Elvar Örn Reynisson Breiðablik 03:14:04.86 7
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 7
15 Hallgrímur Arnarson Tindur 03:48:23.11 6
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 6
16 Auðunn Gunnar Eiríksson Breiðablik 03:56:35.68 5
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 5
17 Reynir Guðjónsson Tindur 04:26:26.05 4
Nr: 131 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 4
18 Magnús Björnsson Breiðablik DNF 0
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
19 Páll Snorrason 10049356109 Tindur DNF 0
Nr: 1 UCI ID: 10049356109 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
20 Andri Már Helgason Breiðablik DNS 0
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (14)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Sigurður Hansen Tindur 03:05:32.96 50
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Páll Elísson Víkingur 03:05:33.43 40
Nr: 129 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
3 Sigmar Benediktsson Hjólreiðafélag Akureyra 03:09:24.52 32
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
4 Pétur Árnason Afturelding 03:14:56.89 26
Nr: 130 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 26
5 Steindór Eiríksson Tindur 03:24:38.29 22
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 22
6 Aðalsteinn Elíasson Víkingur 03:27:10.05 20
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 20
7 Hlynur Hardarson Víkingur 03:36:11.02 18
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 18
8 Aðalbjörn Þórólfsson Breiðablik 03:40:39.17 16
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 16
9 Birkir Marteinsson Hjólreiðafélag Akureyra 03:44:03.66 14
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 14
10 Friðrik H Friðriksson Víkingur 03:47:28.17 12
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 12
11 Hannes A. Hannesson Víkingur 04:23:42.90 10
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 10
12 Kristján Snær Karlsson Víkingur 04:23:43.15 9
Nr: 130 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 9
13 Ari Geir Emilsson Víkingur 04:38:06.81 8
Nr: 131 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 8
14 Arnar Már Ólafsson Tindur DNF 0
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 60+ (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Róbert Lee Tómasson Tindur 03:05:34.19 50
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 50
2 Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur 03:09:41.04 40
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 40
3 Gunnlaugur Þráinsson Víkingur 03:27:08.26 32
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 32
4 Jón Björn Eysteinsson Víkingur 04:23:42.98 26
Nr: 130 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 60+ Stig: 26

Karlar í flokknum U15 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ísak Gunnlaugsson HFR 02:09:18.22 50
Nr: 125 Félag: HFR Aldurshópur: U15 Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (12)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ólafur Friðrik Sigvaldason Tindur 03:09:34.57 50
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Þórir Sveinn Ólafsson Tindur 03:09:41.77 40
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Egill Valur Hafsteinsson Breiðablik 03:09:43.78 32
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur 03:11:04.20 26
Nr: 130 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
5 Ingvi Jónasson Breiðablik 03:14:56.26 22
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
6 Björn Þór Hallgrímsson Breiðablik 03:16:26.20 20
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
7 Ívar Kristinn Hallsson Tindur 03:21:55.55 18
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
8 Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur 03:36:28.07 16
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
9 Andri Freyr Sigurðsson Víkingur 04:23:43.28 14
Nr: 131 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 14
10 Wiktor Komorowski Tindur DNF 0
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
11 Martin M. Marinov Tindur DNF 0
Nr: 1 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
12 Maksim Kachanzhi Breiðablik DNF 0
Nr: 1 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (13)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur 03:29:27.92 50
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Hafdís Sigurðardóttir Hjólreiðafélag Akureyra 03:29:28.23 40
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Silja Rúnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra 03:29:29.87 32
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Silja Jóhannesdóttir Hjólreiðafélag Akureyra 03:31:48.27 26
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 03:31:49.71 22
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Freydís Heba Konráðsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra 03:31:49.74 20
Nr: 130 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 03:31:49.78 18
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Tindur 03:31:50.07 16
Nr: 130 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Björg Hákonardóttir Breiðablik 03:34:07.49 14
Nr: 130 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir HFR 03:37:14.32 12
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Friðmey Rut Hassing Ingadóttir HFR 03:39:48.31 10
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 03:39:49.97 9
Nr: 130 Félag: HFR Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Kristín Edda Sveinsdóttir 10015529074 HFR DNF 0
Nr: 1 UCI ID: 10015529074 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Natalía Erla Cassata Breiðablik 02:18:23.70 50
Nr: 128 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Konur í flokknum Master 40-49 (15)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Margrét Pálsdóttir 10049273354 Breiðablik 02:09:50.16 50
Nr: 1 UCI ID: 10049273354 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Berglind Heiða Árnadóttir Breiðablik 02:12:14.00 40
Nr: 126 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Íris Ósk Hjaltadóttir Breiðablik 02:12:14.04 32
Nr: 126 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Hansína Þóra Gunnarsdóttir Tindur 02:12:14.90 26
Nr: 127 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Harpa Mjöll Hermannsd. Hjólreiðafélag Akureyrar 02:12:15.06 22
Nr: 1 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Guðrún Valdís Halldórsdóttir Víkingur 02:18:24.32 20
Nr: 1 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Sigrún Kristín Jónsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra 02:22:18.43 18
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 Sigurrós Hallgrímsdóttir Breiðablik 02:22:20.88 16
Nr: 129 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Margrét Indíana Guðmundsdóttir Tindur 02:30:44.03 14
Nr: 129 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Helga Berglind Ragnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyra 02:32:05.46 12
Nr: 129 Félag: Hjólreiðafélag Akureyra Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
11