Dagsetning

2. Jun 2020


Skipuleggjendur

Bjartur

Staðsetning

Dofrahella, Hafnarfjörður


Mótsstjóri

Gunnlaugur Sigurðsson

Ræst verður í þremur hópum í eftirfarandi röð og er fyrsta ræsing kl. 19:00.

  1. Uxx kk og kvk, Master kvk og B kvk - 20 mín + bjölluhringur.
  2. Elite kvk, Master kk og B kk - 20 mín + bjölluhringur.
  3. Elite kk - 30 mín + bjölluhringur.

Eftir að síðasti maður kemur í mark úr fyrsta starti líða 5 mínútur í næsta start og svo eins fyrir þriðja start.

Það er á ábyrgð keppenda að mæta á réttum tíma á ráslínu.

Lega brautar á fyrsta móti verður með þessum hætti og verður hjólað rangsælis.

Upplýsingar

Keppnisgrein: Götuhjólreiðar

Lengd:

Rástími: 2. Jun 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

U17

B-Flokkur (RR)

Mótaraðir

Criterium Stigamót -

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (19)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ármann Gylfason HFR
Nr: 48 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Arnþór Gústavsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Baldur Helgi Þorkelsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
Birkir Snær Ingvason Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Bjarki Sigurjónsson HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
Dennis van Eijk Víkingur
Nr: 48 Félag: Víkingur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Eyjólfur Guðgeirsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Eyþór Eiríksson Afturelding
Nr: 48 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri
Nr: 48 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
Hjalti Atlason Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2
Ingvar Ómarsson Breiðablik
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Kristinn Jónsson HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Martin M. Marinov Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
Ólafur Friðrik Sigvaldason Bjartur
Nr: 48 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
Óskar Ómarsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Ragnar Adolf Árnason Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Sæmundur Guðmundsson HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Thomas Skov Jensen Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 48 Félag: UMFG Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Karlar í flokknum Master 40-49 (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bjarni Már Gylfason HFR
Nr: 3 Félag: HFR Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Björgvin Pálsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Bragi Freyr Gunnarsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Guðfinnur Hilmarsson Víkingur
Nr: 48 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Magnús Björnsson Breiðablik
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Sigurður Örn Gunnarsson Bjartur
Nr: 48 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Birgir Fannar Birgisson 10049434820 Tindur
Nr: 41 UCI ID: 10049434820 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
Eiríkur Ingi Kristinsson Afturelding
Nr: 48 Félag: Afturelding Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Halldór Jörgen Jörgensson Breiðablik
Nr: 48 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40

Karlar í flokknum U17 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Davíð Jónsson HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (5)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Helgi Björnsson HFR
Nr: 48 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Henning Arnór Úlfarsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Ólafur Aron Haraldsson Bjartur
Nr: 48 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Steven Patrick Gromatka Utan félags
Nr: 48 Félag: Utan félags Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
Sævarður Einarsson Tindur
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (8)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur
Nr: 49 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR
Nr: 49 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur
Nr: 49 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 49 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 49 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir HFR
Nr: 49 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Kristín Edda Sveinsdóttir HFR
Nr: 49 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Steinunn Erla Thorlacius Tindur
Nr: 49 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arndís Viðarsdóttir HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 26
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Inga Birna Benediktsdóttir HFR
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Natalía Erla Cassata Breiðablik
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Konur í flokknum Master 40-49 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hrönn Jónsdóttir Vestri
Nr: 48 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (19)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ingvar Ómarsson Breiðablik 00:32:30.4 19 50
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 00:32:27.1 18 40
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Óskar Ómarsson Tindur 00:32:27.4 18 32
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik 00:32:27.5 18 26
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Eyþór Eiríksson Afturelding 00:32:29.4 18 22
Nr: 48 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Thomas Skov Jensen Tindur 00:32:30.9 18 20
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Birkir Snær Ingvason Tindur 00:32:39.0 18 18
Nr: 48 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Kristinn Jónsson HFR 00:32:39.0 18 16
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Sæmundur Guðmundsson HFR 00:20:31.5 11 14
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Dennis van Eijk Víkingur 00:20:31.7 11 12
Nr: 48 Félag: Víkingur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Arnþór Gústavsson Tindur 00:20:32.2 11 10
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Ármann Gylfason HFR 00:20:32.3 11 9
Nr: 48 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Bjarki Sigurjónsson HFR 00:20:42.7 11 8
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
14 Ólafur Friðrik Sigvaldason Bjartur 00:15:24.1 8 7
Nr: 48 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
15 Baldur Helgi Þorkelsson Tindur 00:15:27.0 8 6
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
16 Ragnar Adolf Árnason Tindur 00:33:44.6 8 5
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
17 Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri 00:08:43.0 5 4
Nr: 48 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
18 Martin M. Marinov Tindur 00:08:02.2 4 3
Nr: 48 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
19 Hjalti Atlason Tindur 00:06:23.8 3 2
Nr: 48 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 00:22:13.0 11 50
Nr: 48 Félag: UMFG Aldurshópur: Junior (17-18 ára) Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Karlar í flokknum Master 40-49 (6)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Björgvin Pálsson Tindur 00:21:41.1 11 50
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Magnús Björnsson Breiðablik 00:21:45.5 11 40
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 00:21:45.6 11 32
Nr: 48 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Bragi Freyr Gunnarsson Tindur 00:23:13.2 11 26
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Sigurður Örn Gunnarsson Bjartur 00:18:01.2 8 22
Nr: 48 Félag: Bjartur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Bjarni Már Gylfason HFR DNS 0 0
Nr: 3 Félag: HFR Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Eiríkur Ingi Kristinsson Afturelding 00:21:46.1 11 50
Nr: 48 Félag: Afturelding Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Halldór Jörgen Jörgensson Breiðablik 00:06:15.6 3 40
Nr: 48 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
3 Birgir Fannar Birgisson 10049434820 Tindur DNS 0 0
Nr: 41 UCI ID: 10049434820 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 0

Karlar í flokknum U17 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Davíð Jónsson HFR 00:22:12.5 11 50
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (5)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Helgi Björnsson HFR 00:21:42.1 11 50
Nr: 48 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Ólafur Aron Haraldsson Bjartur 00:21:47.9 11 40
Nr: 48 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Henning Arnór Úlfarsson Tindur 00:22:23.9 11 32
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Sævarður Einarsson Tindur 00:21:48.6 10 26
Nr: 48 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
5 Steven Patrick Gromatka Utan félags 00:22:05.4 10 22
Nr: 48 Félag: Utan félags Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (8)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur 00:21:37.9 11 50
Nr: 49 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Kristín Edda Sveinsdóttir HFR 00:21:38.8 11 40
Nr: 49 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur 00:21:46.5 11 32
Nr: 49 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 00:22:45.3 11 26
Nr: 49 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir HFR 00:22:53.0 11 22
Nr: 49 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 00:22:53.6 11 20
Nr: 49 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Steinunn Erla Thorlacius Tindur 00:23:16.2 11 18
Nr: 49 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR 00:21:48.9 10 16
Nr: 49 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 00:22:14.3 11 50
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Inga Birna Benediktsdóttir HFR 00:24:29.2 11 40
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Natalía Erla Cassata Breiðablik 00:22:23.4 10 32
Nr: 48 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
4 Arndís Viðarsdóttir HFR 00:22:29.3 10 26
Nr: 48 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 26

Konur í flokknum Master 40-49 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hrönn Jónsdóttir Vestri 00:23:37.0 10 50
Nr: 48 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugursig@gmail.com

Engin úrslit fundust