Dagsetning

30. Jun 2020


Skipuleggjendur

Bjartur

Staðsetning

Dorfahella, Hafnarfjörður


Mótsstjóri

Gunnlaugur Sigurðsson

Ræst verður í þremur hópum í eftirfarandi röð og er fyrsta ræsing kl. 19:00.

  1. Uxx kk og kvk, junior kvk, Master kvk og B kvk - 20 mín + 1-3 bjölluhringir.
  2. Elite kvk, junior kk, Master kk og B kk - 20 mín + 1-3 bjölluhringir.
  3. Elite kk - 30 mín + 1-3 bjölluhringir. junior kvk ræs

Eftir að síðasti maður kemur í mark úr fyrsta starti líða 5 mínútur í næsta start og svo eins fyrir þriðja start.

Reglur HRÍ fyrir criterium hafa verið uppfærðar og hvetjum við keppendur að kynna sér reglurnar vel. Reglurnar má finna hér

Lega brautar verður með þessum hætti og verður hjólað rangsælis.

Upplýsingar

Keppnisgrein: Götuhjólreiðar

Lengd:

Rástími: 30. Jun 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U15

U17

B-Flokkur (RR)

Mótaraðir

Criterium Stigamót -

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (23)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Baldur Helgi Þorkelsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
Birkir Snær Ingvason Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Bjarki Sigurjónsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
Björn Þór Hallgrímsson Bjartur
Nr: 67 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Eyjólfur Guðgeirsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Eyþór Eiríksson Afturelding
Nr: 67 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur
Nr: 67 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Guðmundur Sveinsson Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri
Nr: 67 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Jakob Jakobsson 10049453715 Tindur
Nr: 26 UCI ID: 10049453715 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Kristinn Jónsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
Kristófer Gunnlaugsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Martin M. Marinov Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
Mikael Schou HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
Ólafur Friðrik Sigvaldason Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
Óskar Ómarsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Páll Elísson 10049479478 Víkingur
Nr: 56 UCI ID: 10049479478 Félag: Víkingur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Ragnar Adolf Árnason Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
Rúnar Örn Ágústsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Steinar Þorbjörnsson Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
Sæmundur Guðmundsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Thomas Skov Jensen Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 67 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Kristmundur Ómar Ingvason HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Matthías Schou-Matthíasson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Karlar í flokknum Master 40-49 (11)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Andri Úlfarsson Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Arnor Gauti Helgason Tindur
Nr: 4 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Bjarni Már Gylfason HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Björgvin Pálsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
Björn Þór Guðmundsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Bragi Freyr Gunnarsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Daði Hendricusson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Daníel Fannar Guðbjartsson Víkingur
Nr: 67 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Guðfinnur Hilmarsson Víkingur
Nr: 67 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Jón Arnar Jónsson Utan félags
Nr: 67 Félag: Utan félags Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Magnús Björnsson Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 16

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Eiríkur Ingi Kristinsson Utan félags
Nr: 67 Félag: Utan félags Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
Hjalti Atlason Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Hlynur Hardarson Víkingur
Nr: 67 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 50

Karlar í flokknum U15 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ísak Gunnlaugsson BFH
Nr: 67 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 40
Davíð Jónsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50
Kristján Uni Jensson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (9)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Benedikt Sigurleifsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Erling Proppé Sturluson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
Guðmundur Stefán Martinsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Helgi Björnsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Henning Arnór Úlfarsson HFR
Nr: 67 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
Ívar Kristinn Hallsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
Jón Þór Sigurðsson Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
Ólafur Aron Haraldsson Bjartur
Nr: 67 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
Sævarður Einarsson 10049343072 Tindur
Nr: 16 UCI ID: 10049343072 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Kristín Edda Sveinsdóttir 10015529074 HFR
Nr: 39 UCI ID: 10015529074 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Ragnheiður Eyjólfsdóttir 10049377024 Tindur
Nr: 33 UCI ID: 10049377024 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Rannveig Anna Guicharnaud Tindur
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arndís Viðarsdóttir HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Inga Birna Benediktsdóttir HFR
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Konur í flokknum Master 40-49 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hrönn Jónsdóttir Vestri
Nr: 67 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Konur í flokknum B-Flokkur (RR) (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Elín Kolfinna Árnadóttir Breiðablik
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Tanja Rut Asgeirsdottir Tindur
Nr: 27 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (23)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 00:32:31.9 20 50
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Kristófer Gunnlaugsson Tindur 00:32:32.2 20 40
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Óskar Ómarsson Tindur 00:32:32.5 20 32
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Eyþór Eiríksson Afturelding 00:32:32.6 20 26
Nr: 67 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik 00:32:32.8 20 22
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri 00:32:32.8 20 20
Nr: 67 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Guðmundur Sveinsson Breiðablik 00:32:32.9 20 18
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Birkir Snær Ingvason Tindur 00:32:52.0 20 16
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Rúnar Örn Ágústsson Tindur 00:33:14.2 20 14
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Björn Þór Hallgrímsson Bjartur 00:33:28.9 20 12
Nr: 67 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Sæmundur Guðmundsson HFR 00:33:29.0 20 10
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur 00:33:30.9 20 9
Nr: 67 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Kristinn Jónsson HFR 00:33:31.0 20 8
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
14 Martin M. Marinov Tindur 00:26:06.7 15 7
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
15 Bjarki Sigurjónsson HFR 00:24:10.9 14 6
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
16 Steinar Þorbjörnsson Breiðablik 00:22:20.1 13 5
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
17 Mikael Schou HFR 00:15:58.9 9 4
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
18 Ólafur Friðrik Sigvaldason Tindur 00:15:59.0 9 3
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
19 Thomas Skov Jensen Tindur 00:11:51.3 7 2
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2
20 Ragnar Adolf Árnason Tindur 00:08:09.0 5 1
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
21 Baldur Helgi Þorkelsson Tindur 00:08:12.7 5 1
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
22 Jakob Jakobsson 10049453715 Tindur DNS 0 0
Nr: 26 UCI ID: 10049453715 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
23 Páll Elísson 10049479478 Víkingur DNS 0 0
Nr: 56 UCI ID: 10049479478 Félag: Víkingur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Matthías Schou-Matthíasson HFR 00:22:30.2 13 50
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Kristmundur Ómar Ingvason HFR 00:23:14.8 13 40
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 00:23:14.9 13 32
Nr: 67 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Karlar í flokknum Master 40-49 (11)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Björn Þór Guðmundsson Tindur 00:22:31.4 13 50
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Daði Hendricusson Tindur 00:22:35.3 13 40
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Daníel Fannar Guðbjartsson Víkingur 00:22:37.0 13 32
Nr: 67 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Andri Úlfarsson Breiðablik 00:22:38.5 13 26
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Bragi Freyr Gunnarsson Tindur 00:23:01.8 13 22
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Jón Arnar Jónsson Utan félags 00:23:14.7 13 20
Nr: 67 Félag: Utan félags Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 00:23:16.0 13 18
Nr: 67 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 Magnús Björnsson Breiðablik 00:12:09.6 7 16
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Björgvin Pálsson Tindur 00:12:09.9 7 14
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Arnor Gauti Helgason Tindur DNS 0 0
Nr: 4 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
11 Bjarni Már Gylfason HFR DNS 0 0
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hlynur Hardarson Víkingur 00:23:00.3 13 50
Nr: 67 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Hjalti Atlason Tindur 00:23:01.8 13 40
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
3 Eiríkur Ingi Kristinsson Utan félags 00:01:48.7 1 32
Nr: 67 Félag: Utan félags Flokkur: Master 50-59 Stig: 32

Karlar í flokknum U15 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ísak Gunnlaugsson BFH 00:23:22.1 11 50
Nr: 67 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Davíð Jónsson HFR 00:23:04.7 12 50
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50
2 Breki Gunnarsson HFR 00:23:07.9 12 40
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 40
3 Kristján Uni Jensson HFR 00:23:27.2 12 32
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (9)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Helgi Björnsson HFR 00:22:30.8 13 50
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Guðmundur Stefán Martinsson Tindur 00:22:31.2 13 40
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Benedikt Sigurleifsson Tindur 00:22:33.2 13 32
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Ólafur Aron Haraldsson Bjartur 00:23:03.8 13 26
Nr: 67 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
5 Henning Arnór Úlfarsson HFR 00:22:24.6 12 22
Nr: 67 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
6 Erling Proppé Sturluson Tindur 00:22:47.5 12 20
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
7 Ívar Kristinn Hallsson Tindur 00:16:58.4 8 18
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
8 Jón Þór Sigurðsson Tindur 00:10:22.1 5 16
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
9 Sævarður Einarsson 10049343072 Tindur DNS 0 0
Nr: 16 UCI ID: 10049343072 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (6)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 00:22:33.5 13 50
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur 00:22:34.4 13 40
Nr: 67 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Rannveig Anna Guicharnaud Tindur 00:23:01.2 12 32
Nr: 67 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 00:23:03.7 12 26
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Ragnheiður Eyjólfsdóttir 10049377024 Tindur DNS 0 0
Nr: 33 UCI ID: 10049377024 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
6 Kristín Edda Sveinsdóttir 10015529074 HFR DNS 0 0
Nr: 39 UCI ID: 10015529074 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Inga Birna Benediktsdóttir HFR 00:23:32.7 12 50
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 00:23:33.5 12 40
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Arndís Viðarsdóttir HFR 00:22:12.1 11 32
Nr: 67 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Konur í flokknum Master 40-49 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hrönn Jónsdóttir Vestri 00:23:33.8 11 50
Nr: 67 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Konur í flokknum B-Flokkur (RR) (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Elín Kolfinna Árnadóttir Breiðablik 00:22:39.9 11 50
Nr: 67 Félag: Breiðablik Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Tanja Rut Asgeirsdottir Tindur DNS 0 0
Nr: 27 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugursig@gmail.com

Engin úrslit fundust