Dagsetning

7. Jul 2020


Skipuleggjendur

Bjartur

Staðsetning

Dorfahella, Hafnarfjörður


Mótsstjóri

Gunnlaugur Sigurðsson

Ræst verður í þremur hópum í eftirfarandi röð og er fyrsta ræsing kl. 19:00.

  1. Uxx kk og kvk, junior kvk, Master kvk og B kvk - 20 mín + 1-3 bjölluhringir.
  2. Elite kvk, junior kk, Master kk og B kk - 20 mín + 1-3 bjölluhringir.
  3. Elite kk - 30 mín + 1-3 bjölluhringir. junior kvk ræs

Eftir að síðasti maður kemur í mark úr fyrsta starti líða 5 mínútur í næsta start og svo eins fyrir þriðja start.

Reglur HRÍ fyrir criterium hafa verið uppfærðar og hvetjum við keppendur að kynna sér reglurnar vel. Reglurnar má finna hér

Lega brautar verður með þessum hætti og verður hjólað réttsælis.

Upplýsingar

Keppnisgrein: Götuhjólreiðar

Lengd:

Rástími: 7. Jul 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U15

U17

B-Flokkur (RR)

Mótaraðir

Criterium Stigamót -

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (21)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ármann Gylfason HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Baldur Helgi Þorkelsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
Birkir Snær Ingvason Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Björn Þór Hallgrímsson Bjartur
Nr: 58 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
Dennis van Eijk Víkingur
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
Eyjólfur Guðgeirsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Eyþór Eiríksson Afturelding
Nr: 58 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Finnur Ragnarsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Guðmundur B. Friðriksson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur
Nr: 58 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
Guðmundur Sveinsson Breiðablik
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri
Nr: 58 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Helgi Björnsson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2
Kristinn Jónsson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Kristófer Gunnlaugsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Mikael Schou HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
Óskar Ómarsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Ragnar Adolf Árnason Tindur
Nr: 13 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
Steinar Þorbjörnsson Breiðablik
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Thomas Skov Jensen Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 58 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Kristmundur Ómar Ingvason HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 26
Matthías Schou-Matthíasson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Trym Brennsæter Erlendur keppandi
Nr: 58 Félag: Erlendur keppandi Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Karlar í flokknum Master 40-49 (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bjarni Már Gylfason HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Daði Hendricusson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Daníel Fannar Guðbjartsson Víkingur
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Guðfinnur Hilmarsson Víkingur
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Jón Arnar Óskarsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Magnús Björnsson Breiðablik
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 26

Karlar í flokknum Master 50-59 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hlynur Hardarson Víkingur
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 50

Karlar í flokknum U15 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ísak Gunnlaugsson BFH
Nr: 58 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 40
Davíð Jónsson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50
Kristján Uni Jensson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (10)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Andri Páll Alfreðsson 10049404003 Tindur
Nr: 15 UCI ID: 10049404003 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Benedikt Sigurleifsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Guðmundur Stefán Martinsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Henning Arnór Úlfarsson HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
Ívar Kristinn Hallsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
Jón Geir Friðbjörnsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
Ólafur Aron Haraldsson Bjartur
Nr: 58 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
Óli Andri Hermannsson Utan félags
Nr: 58 Félag: Utan félags Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Pétur Jökull Þorvaldsson Utan félags
Nr: 58 Félag: Utan félags Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
Sævarður Einarsson Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 14

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Ragnheiður Eyjólfsdóttir 10049377024 Tindur
Nr: 47 UCI ID: 10049377024 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Steinunn Erla Thorlacius Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Tanja Rut Asgeirsdottir Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Inga Birna Benediktsdóttir HFR
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Konur í flokknum Master 40-49 (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hrönn Jónsdóttir Vestri
Nr: 58 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Margrét Arna Arnardóttir Tindur
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (21)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Kristófer Gunnlaugsson Tindur 00:31:58.3 20 50
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri 00:31:59.3 20 40
Nr: 58 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 00:31:59.4 20 32
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Óskar Ómarsson Tindur 00:31:59.4 20 26
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Guðmundur Sveinsson Breiðablik 00:32:00.5 20 22
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Ármann Gylfason HFR 00:32:01.2 20 20
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Eyþór Eiríksson Afturelding 00:32:03.8 20 18
Nr: 58 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Finnur Ragnarsson Tindur 00:32:04.4 20 16
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Kristinn Jónsson HFR 00:32:04.8 20 14
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Steinar Þorbjörnsson Breiðablik 00:32:14.5 20 12
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Thomas Skov Jensen Tindur 00:32:15.9 20 10
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Birkir Snær Ingvason Tindur 00:32:28.6 20 9
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik 00:33:10.4 20 8
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
14 Björn Þór Hallgrímsson Bjartur 00:31:20.9 19 7
Nr: 58 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
15 Guðmundur Róbert Guðmundsson Bjartur 00:31:40.2 19 6
Nr: 58 Félag: Bjartur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
16 Baldur Helgi Þorkelsson Tindur 00:32:29.4 19 5
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
17 Dennis van Eijk Víkingur 00:30:29.6 18 4
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
18 Mikael Schou HFR 00:19:11.9 11 3
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
19 Helgi Björnsson HFR 00:17:26.8 10 2
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 2
20 Guðmundur B. Friðriksson HFR 00:14:37.4 8 1
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 1
21 Ragnar Adolf Árnason Tindur DNS 0 0
Nr: 13 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Trym Brennsæter Erlendur keppandi 00:22:30.8 14 50
Nr: 58 Félag: Erlendur keppandi Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Matthías Schou-Matthíasson HFR 00:22:33.0 14 40
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 00:24:01.5 14 32
Nr: 58 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
4 Kristmundur Ómar Ingvason HFR 00:14:17.0 8 26
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 26

Karlar í flokknum Master 40-49 (6)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jón Arnar Óskarsson Tindur 00:23:57.0 14 50
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Bjarni Már Gylfason HFR 00:23:58.2 14 40
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Daði Hendricusson Tindur 00:23:58.8 14 32
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Magnús Björnsson Breiðablik 00:23:59.5 14 26
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 00:23:59.7 14 22
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Daníel Fannar Guðbjartsson Víkingur 00:24:04.9 14 20
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 20

Karlar í flokknum Master 50-59 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hlynur Hardarson Víkingur 00:23:59.3 14 50
Nr: 58 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 50

Karlar í flokknum U15 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ísak Gunnlaugsson BFH 00:09:36.3 5 50
Nr: 58 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Davíð Jónsson HFR 00:22:50.0 12 50
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50
2 Breki Gunnarsson HFR 00:22:50.4 12 40
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 40
3 Kristján Uni Jensson HFR 00:22:59.6 12 32
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (10)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Guðmundur Stefán Martinsson Tindur 00:23:56.3 14 50
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Benedikt Sigurleifsson Tindur 00:23:56.7 14 40
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Óli Andri Hermannsson Utan félags 00:23:57.3 14 32
Nr: 58 Félag: Utan félags Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Pétur Jökull Þorvaldsson Utan félags 00:23:58.0 14 26
Nr: 58 Félag: Utan félags Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
5 Jón Geir Friðbjörnsson Tindur 00:23:59.4 14 22
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
6 Ívar Kristinn Hallsson Tindur 00:24:00.4 14 20
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
7 Henning Arnór Úlfarsson HFR 00:23:51.6 13 18
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
8 Ólafur Aron Haraldsson Bjartur 00:10:20.7 6 16
Nr: 58 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
9 Sævarður Einarsson Tindur 00:10:01.2 5 14
Nr: 58 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 14
10 Andri Páll Alfreðsson 10049404003 Tindur DNS 0 0
Nr: 15 UCI ID: 10049404003 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (6)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur 00:23:56.7 14 50
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 00:23:57.0 14 40
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 00:18:53.1 10 32
Nr: 58 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Tanja Rut Asgeirsdottir Tindur 00:13:39.8 7 26
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Steinunn Erla Thorlacius Tindur 00:13:54.2 7 22
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Ragnheiður Eyjólfsdóttir 10049377024 Tindur DNS 0 0
Nr: 47 UCI ID: 10049377024 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 00:23:55.8 12 50
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Inga Birna Benediktsdóttir HFR 00:03:57.7 2 40
Nr: 58 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Konur í flokknum Master 40-49 (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Margrét Arna Arnardóttir Tindur 00:23:47.7 12 50
Nr: 58 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Hrönn Jónsdóttir Vestri 00:24:50.1 12 40
Nr: 58 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 40

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugursig@gmail.com

Engin úrslit fundust