Dagsetning

28. Jul 2020


Skipuleggjendur

Bjartur

Staðsetning

Dorfahella, Hafnarfjörður


Mótsstjóri

Gunnlaugur Sigurðsson

Ræst verður í þremur hópum í eftirfarandi röð og er fyrsta ræsing kl. 19:00.

  1. Uxx kk og kvk, junior kvk, Master kvk og B kvk - 20 mín + 1-3 bjölluhringir.
  2. Elite kvk, junior kk, Master kk og B kk - 20 mín + 1-3 bjölluhringir.
  3. Elite kk - 30 mín + 1-3 bjölluhringir. junior kvk ræs

Eftir að síðasti maður kemur í mark úr fyrsta starti líða 5 mínútur í næsta start og svo eins fyrir þriðja start.

Reglur HRÍ fyrir criterium hafa verið uppfærðar og hvetjum við keppendur að kynna sér reglurnar vel. Reglurnar má finna hér

Lega brautar verður með þessum hætti og verður hjólað réttsælis.

Upplýsingar

Keppnisgrein: Götuhjólreiðar

Lengd:

Rástími: 28. Jul 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U15

U17

B-Flokkur (RR)

Mótaraðir

Criterium Stigamót -

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (14)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Baldur Helgi Þorkelsson Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Birkir Snær Ingvason Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Bjarni Garðar Nicolaisson Breiðablik
Nr: 42 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Eyþór Eiríksson Afturelding
Nr: 42 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Finnur Ragnarsson Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Guðmundur Sveinsson Breiðablik
Nr: 42 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri
Nr: 42 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Kristófer Gunnlaugsson Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Óskar Ómarsson 10011043230 Tindur
Nr: 17 UCI ID: 10011043230 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Ragnar Adolf Árnason Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Rúnar Örn Ágústsson Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik
Nr: 42 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Sæmundur Guðmundsson HFR
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Thomas Skov Jensen Tindur
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 42 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Kristmundur Ómar Ingvason HFR
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Matthías Schou-Matthíasson HFR
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Karlar í flokknum Master 40-49 (5)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Árni Stefánsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Björgvin Pálsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Bragi Freyr Gunnarsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Guðfinnur Hilmarsson Víkingur
Nr: 41 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Magnús Björnsson Breiðablik
Nr: 41 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 40

Karlar í flokknum Master 50-59 (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hlynur Hardarson Víkingur
Nr: 41 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Jón Arnar Sigurjónsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40

Karlar í flokknum U15 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ísak Gunnlaugsson BFH
Nr: 42 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Benedikt Sigurleifsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Guðmundur Stefán Martinsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Henning Arnór Úlfarsson HFR
Nr: 41 Félag: HFR Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
Jón Geir Friðbjörnsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
Ólafur Aron Haraldsson Bjartur
Nr: 41 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 41 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Ragnheiður Eyjólfsdóttir Tindur
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arndís Viðarsdóttir HFR
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50

Konur í flokknum Master 40-49 (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Berglind Heiða Árnadóttir Afturelding
Nr: 41 Félag: Afturelding Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Hrönn Jónsdóttir Vestri
Nr: 41 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Inga Hrund Gunnarsdóttir Ægir3
Nr: 41 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Valborg Guðlaugsdóttir Víkingur
Nr: 41 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (14)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik 00:31:56.4 17 50
Nr: 42 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Eyþór Eiríksson Afturelding 00:31:57.0 17 40
Nr: 42 Félag: Afturelding Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Kristófer Gunnlaugsson Tindur 00:31:57.1 17 32
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri 00:31:57.5 17 26
Nr: 42 Félag: Vestri Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Guðmundur Sveinsson Breiðablik 00:31:57.7 17 22
Nr: 42 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Sæmundur Guðmundsson HFR 00:31:58.3 17 20
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Rúnar Örn Ágústsson Tindur 00:31:58.9 17 18
Nr: 42 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Finnur Ragnarsson Tindur 00:31:59.1 17 16
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Bjarni Garðar Nicolaisson Breiðablik 00:31:59.2 17 14
Nr: 42 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Baldur Helgi Þorkelsson Tindur 00:31:59.9 17 12
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Birkir Snær Ingvason Tindur 00:32:00.8 17 10
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Ragnar Adolf Árnason Tindur 00:32:01.6 17 9
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Thomas Skov Jensen Tindur 00:32:43.1 17 8
Nr: 42 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
14 Óskar Ómarsson 10011043230 Tindur DNS 0 0
Nr: 17 UCI ID: 10011043230 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Matthías Schou-Matthíasson HFR 00:23:37.6 12 50
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 00:23:38.1 12 40
Nr: 42 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Kristmundur Ómar Ingvason HFR 00:23:38.1 12 32
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Karlar í flokknum Master 40-49 (5)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 00:23:41.1 12 50
Nr: 41 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Magnús Björnsson Breiðablik 00:23:41.3 12 40
Nr: 41 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Árni Stefánsson Tindur 00:23:54.0 12 32
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Bragi Freyr Gunnarsson Tindur 00:25:18.3 12 26
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Björgvin Pálsson Tindur 00:19:58.0 10 22
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22

Karlar í flokknum Master 50-59 (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hlynur Hardarson Víkingur 00:23:40.1 12 50
Nr: 41 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Jón Arnar Sigurjónsson Tindur 00:23:53.7 12 40
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40

Karlar í flokknum U15 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ísak Gunnlaugsson BFH 00:22:32.6 10 50
Nr: 42 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Breki Gunnarsson HFR 00:22:32.4 10 50
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (6)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Benedikt Sigurleifsson Tindur 00:23:38.2 12 50
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Jón Geir Friðbjörnsson Tindur 00:23:39.8 12 40
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Guðmundur Stefán Martinsson Tindur 00:23:53.1 12 32
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Ólafur Aron Haraldsson Bjartur 00:24:15.1 12 26
Nr: 41 Félag: Bjartur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
5 Henning Arnór Úlfarsson HFR 00:25:37.9 12 22
Nr: 41 Félag: HFR Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
6 Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur 00:19:39.7 9 20
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur 00:23:40.4 12 50
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 00:23:56.8 12 40
Nr: 41 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Ragnheiður Eyjólfsdóttir Tindur 00:19:40.4 9 32
Nr: 41 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 00:22:32.8 10 50
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Arndís Viðarsdóttir HFR 00:23:26.1 10 40
Nr: 42 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Konur í flokknum Master 40-49 (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Hringir Stig
Sæti Nafn Tími
1 Valborg Guðlaugsdóttir Víkingur 00:22:32.5 10 50
Nr: 41 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Hrönn Jónsdóttir Vestri 00:23:25.4 10 40
Nr: 41 Félag: Vestri Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Berglind Heiða Árnadóttir Afturelding 00:23:37.6 10 32
Nr: 41 Félag: Afturelding Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Inga Hrund Gunnarsdóttir Ægir3 00:10:48.2 4 26
Nr: 41 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugursig@gmail.com

Engin úrslit fundust