Drangeyjarmótið

Dagsetning

4. Jul 2020


Skipuleggjendur

Hjólreiðafélagið Drangey

Staðsetning

Sauðárkrókur


Mótsstjóri

María Sæmundsdóttir

Þið sem takið myndir í kvöld, endilega notið #hjolakeppni þegar þið póstið myndum. 

Hjólreiðafélagið Drangey heldur 2. stigamótið í götuhjólreiðum (RR) sem fram fer í Skagafirði laugardaginn 4. júlí 2020 og fer fyrsta ræsing fram kl. 19:00 í HRÍ-flokkunum. Almenningsflokkur ræsir frá Varmahlíð kl. 9:00 um morguninn og endar í Varmahlíð. 

---

A-flokkur karla, A-flokkur kvenna og Masters karlar hjóla 124 km frá Sauðárkróki, suður að Varmahlíð yfir í Blönduhlíð, norður að Hofsósi og hjólað í gegnum bæinn til baka að Sauðárkróki og upp að skíðalyftu þar sem endamarkið er. A-flokkur karla er ræstur sér. A-flokkur kvenna ræsir 2 mín. síðar ásamt Masters körlum ef þær eru færri en 15. Ræsing kl. 19:00 og 19:02.

Næst ræsa B-flokkur karla, Junior karlar og U17 karlar. Síðan konur saman í Masters-flokki, B-flokki, Junior og U17. Þessir flokkar hjóla um það bil 82 km frá Sauðárkróki, suður að Varmahlíð yfir í Blönduhlíð, vestur yfir að Sauðárkróki og upp að skíðalyftu þar sem endamarkið er. Ræsing kl. 19:10. Konur og karlar verða ekki ræst saman og hjóla ekki saman. 

Ítarlegar leiðbeiningar og upplýsingar um leiðir og annað hagnýtt eru í keppnishandbók. 

Fylgdarbílar eru leyfðir og skal tilkynna um þá með tölvupósti fyrir miðnætti föstudagskvöldið 3. júlí á netfangið maria.saem@simnet.is.

Keppnisgögn verða afhent í Húsi frítímans á Sauðárkróki föstudaginn 3. júlí kl. 18-20 og laugardaginn 4. júlí kl. 15-18.

---

Athugið að aksturstími frá Kópavogi til Sauðárkróks um Þverárfjall er um það bil 3 klst. og 17 mín. 

---

Keppnisgjald var 4.000 kr. en hækkaði frá kl. 20:00 fimmtudaginn 2. júlí í 8.000 kr.

Skráningu lýkur föstudaginn 3. júlí kl. 23:59. 

Keppendur skulu greiða með millifærslu á reikning Hjólreiðafélagsins Drangeyjar 0349-03-400097, kt. 540509-1230 og senda póst á habbi@orginalinn.is. Rásnúmer verða ekki afhent nema keppnisgjald hafi verið greitt. Ekki verður tekið við greiðslu keppnisgjalda á keppnisstað. 

Verðlaunaafhending er áætluð upp úr kl. 23:30. Sundlaugin verður opin fyrir keppendur kl. 23-01. 

--- 

Fjölbreytt úrval gistiaðstöðu er á Airbnb um allan Skagafjörð og á Hólum. Auk þess er fjöldi veitingastaða og önnur afþreying í boði. Enginn má láta sýninguna hjá 1238: Baráttan um Ísland framhjá sér fara né heldur veitingarnar á Grána bistro (sagan segir að þar fáist bestu pizzurnar í Skagafirði). 

--- 

Vinsamlega hafið samband við keppnisstjóra varðandi frekari fyrirspurnir (maria.saem@simnet.is). 

---

Boðið verður upp á almenningsflokk karla og kvenna. Ræsing verður í Varmahlíð og farið yfir í Blönduhlíð, vestur yfir að Sauðárkróki og suður aftur að Varmahlið. Keppnisgjald í almenningsflokk er 3.000 kr. 
ATH. Ræsing í almenningsflokk verður á laugardagsmorgni kl. 9:00. Mæting í Varmahlíð kl. 8:30. Verðlaunaafhending í almenningsflokki verður í sundlauginni í Varmahlíð kl. 12:00. 

Upplýsingar

Keppnisgrein: Götuhjólreiðar

Lengd: 124, 82, 46 km

Rástími: 4. Jul 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Almenningsflokkur

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U15

U17

B-Flokkur (RR)

Mótaraðir

Götuhjólreiðar 2020 Stigamót - 2. stigamót

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (21)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Baldur Helgi Þorkelsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Benedikt Sigurleifsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
Birkir Snær Ingvason Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Bjarki Sigurjónsson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
Eyjólfur Guðgeirsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Eyþór Eiríksson Afturelding
Nr: 104 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
Guðmundur Sveinsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri
Nr: 104 Félag: Vestri Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Ingvar Ómarsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Ívar Kristinn Hallsson Tindur
Nr: 64 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Jón Arnar Óskarsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
Kristinn Jónsson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Kristófer Gunnlaugsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Óskar Ómarsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Ragnar Adolf Árnason Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
Rúnar Örn Ágústsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Sigurgeir Agnarsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Steinar Þorbjörnsson 10049416632 Breiðablik
Nr: 79 UCI ID: 10049416632 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Sæmundur Guðmundsson 10049338022 HFR
Nr: 52 UCI ID: 10049338022 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
Thomas Skov Jensen Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10

Karlar í flokknum Almenningsflokkur (8)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Dofri Þórðarson Utan félags
Nr: 104 Félag: Utan félags Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 22
Hafsteinn Lúðvíksson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 32
Hallbjorn Bjornsson Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 20
Helgi Björnsson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 50
Jóhann Friðberg Helgason Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 40
Magnús Barðdal Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 16
Valur Valsson Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 18
Yngvi Yngvason Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 26

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 104 Félag: UMFG Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Matthías Schou-Matthíasson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Viktor Logi Þórisson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Karlar í flokknum Master 40-49 (12)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Árni Garðarsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Arnor Gauti Helgason Tindur
Nr: 102 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Brynjar Guðmundsson Afturelding
Nr: 104 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
Daði Hendricusson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Daníel Fannar Guðbjartsson Víkingur
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Guðfinnur Hilmarsson Víkingur
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Hallgrímur Arnarson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
Hlöðver Tómasson Breiðablik
Nr: 101 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Hörður Finnbogason Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Ingvi Snær Einarsson Tindur
Nr: 54 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Sigmar Benediktsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Stefán Helgi Garðarsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Eiríkur Ingi Kristinsson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
Ólafur Þór Magnússon Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Unnsteinn Jónsson 10049374596 Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 59 UCI ID: 10049374596 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0

Karlar í flokknum U17 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: U17 Stig: 50
Davíð Jónsson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: U17 Stig: 40
Kristján Uni Jensson HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (17)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Andri Már Helgason Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Áskell Löve Tindur
Nr: 99 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Atli Steinn Sveinbjörnsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 10
Benedikt Halldórsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 9
Bergþór Páll Hafþórsson BFH
Nr: 104 Félag: BFH Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 8
Birkir Baldvinsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
Birkir Friðfinnsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Erling Proppé Sturluson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 14
Guðmundur Stefán Martinsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
Hrafn Jóhannesson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 12
Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Magnus Smarason Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
Orri Einarsson HFA
Nr: 104 Félag: HFA Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
Snorri Karlsson Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
Steinn Logi Steinsson Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 7
Sverrir Jónsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
Tryggvi Kristjánsson Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (11)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Freydís Heba Konráðsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Hafdís Sigurðardóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Kristín Edda Sveinsdóttir HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Ragnheiður Eyjólfsdóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Rannveig Anna Guicharnaud Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Silja Rúnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22

Konur í flokknum Almenningsflokkur (5)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Áslaug Jóhannsdóttir Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 32
María Sæmundsdóttir Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 50
Sólveig María Árnadóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 22
Thelma Rut Káradóttir Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 40
Þórdís Ósk Rúnarsdóttir Hjólreiðafélagið Drangey
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 26

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arndís Viðarsdóttir HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Inga Birna Benediktsdóttir HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 26
Natalía Erla Cassata Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Konur í flokknum Master 40-49 (10)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Berglind Heiða Árnadóttir Afturelding
Nr: 104 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Erla Björk Guðmundsdóttir HFR
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
Harpa Mjöll Hermannsd. Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Helga Berglind Ragnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
Hrönn Jónsdóttir Vestri
Nr: 104 Félag: Vestri Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Ingveldur Hafdís Karlsdóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Margrét Arna Arnardóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Margrét Indíana Guðmundsdóttir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Oddny Kristindottir Tindur
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
sigrún kristín jónsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16

Konur í flokknum Master 50-59 (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir3
Nr: 104 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Þórdís Rósa Sigurðardóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50

Konur í flokknum B-Flokkur (RR) (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arney Ágústsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
Berglind Jónasardóttir Hjólreiðafélag Akureyrar
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
Elín Kolfinna Árnadóttir Breiðablik
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
Guðrún Ósk Þrastardóttir Víkingur
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (21)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ingvar Ómarsson Breiðablik 03:26:33 50
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 03:27:03 40
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Birkir Snær Ingvason Tindur 03:27:04 32
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Hafsteinn Ægir Geirsson Vestri 03:27:11 26
Nr: 104 Félag: Vestri Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Kristófer Gunnlaugsson Tindur 03:27:19 22
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Óskar Ómarsson Tindur 03:27:36 20
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Stefán Orri Ragnarsson Breiðablik 03:28:20 18
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Rúnar Örn Ágústsson Tindur 03:28:32 16
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Kristinn Jónsson HFR 03:28:53 14
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Guðmundur Sveinsson Breiðablik 03:28:54 12
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Thomas Skov Jensen Tindur 03:30:43 10
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Baldur Helgi Þorkelsson Tindur 03:39:42 9
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
13 Bjarki Sigurjónsson HFR 03:41:04 8
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 8
14 Ragnar Adolf Árnason Tindur 03:43:03 7
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 7
15 Eyþór Eiríksson Afturelding 03:55:10 6
Nr: 104 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 6
16 Jón Arnar Óskarsson Tindur 03:58:30 5
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 5
17 Benedikt Sigurleifsson Tindur 04:07:09 4
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 4
18 Sigurgeir Agnarsson Breiðablik 04:16:17 3
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 3
19 Sæmundur Guðmundsson 10049338022 HFR DNS 0
Nr: 52 UCI ID: 10049338022 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
20 Ívar Kristinn Hallsson Tindur DNS 0
Nr: 64 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0
21 Steinar Þorbjörnsson 10049416632 Breiðablik DNS 0
Nr: 79 UCI ID: 10049416632 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Karlar í flokknum Almenningsflokkur (8)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Helgi Björnsson HFR 01:51:34 50
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 50
2 Jóhann Friðberg Helgason Hjólreiðafélag Akureyrar 01:51:35 40
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 40
3 Hafsteinn Lúðvíksson Hjólreiðafélag Akureyrar 01:53:34 32
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 32
4 Yngvi Yngvason Hjólreiðafélagið Drangey 01:54:13 26
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 26
5 Dofri Þórðarson Utan félags 01:57:13 22
Nr: 104 Félag: Utan félags Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 22
6 Hallbjorn Bjornsson Hjólreiðafélagið Drangey 01:58:46 20
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 20
7 Valur Valsson Hjólreiðafélagið Drangey 01:59:28 18
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 18
8 Magnús Barðdal Hjólreiðafélagið Drangey 02:09:34 16
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 16

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Matthías Schou-Matthíasson HFR 02:43:30 50
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 02:44:33 40
Nr: 104 Félag: UMFG Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Viktor Logi Þórisson Breiðablik 03:25:34 32
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Karlar í flokknum Master 40-49 (12)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Daði Hendricusson Tindur 03:57:17 50
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 03:57:35 40
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Stefán Helgi Garðarsson Hjólreiðafélag Akureyrar 03:57:51 32
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Sigmar Benediktsson Hjólreiðafélag Akureyrar 03:58:26 26
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Árni Garðarsson Breiðablik 04:04:35 22
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Daníel Fannar Guðbjartsson Víkingur 04:10:47 20
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Hörður Finnbogason Hjólreiðafélag Akureyrar 04:16:52 18
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 Brynjar Guðmundsson Afturelding 04:17:09 16
Nr: 104 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Hallgrímur Arnarson Tindur 04:17:58 14
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Ingvi Snær Einarsson Tindur DNS 0
Nr: 54 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
11 Hlöðver Tómasson Breiðablik DNS 0
Nr: 101 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
12 Arnor Gauti Helgason Tindur DNS 0
Nr: 102 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 03:59:02 50
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Eiríkur Ingi Kristinsson HFR DNF 0
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
3 Unnsteinn Jónsson 10049374596 Hjólreiðafélag Akureyrar DNS 0
Nr: 59 UCI ID: 10049374596 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 0

Karlar í flokknum U17 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Breki Gunnarsson HFR 02:40:48 50
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: U17 Stig: 50
2 Davíð Jónsson HFR 02:40:50 40
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: U17 Stig: 40
3 Kristján Uni Jensson HFR 02:56:57 32
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (RR) (17)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Tryggvi Kristjánsson Hjólreiðafélag Akureyrar 02:44:21 50
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Andri Már Helgason Breiðablik 02:44:24 40
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur 02:44:27 32
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Sverrir Jónsson Hjólreiðafélag Akureyrar 02:53:37 26
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 26
5 Guðmundur Stefán Martinsson Tindur 02:57:23 22
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 22
6 Birkir Baldvinsson Hjólreiðafélag Akureyrar 02:58:12 20
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 20
7 Snorri Karlsson Breiðablik 02:58:29 18
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 18
8 Magnus Smarason Hjólreiðafélag Akureyrar 02:59:05 16
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 16
9 Erling Proppé Sturluson Tindur 03:06:22 14
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 14
10 Hrafn Jóhannesson Hjólreiðafélag Akureyrar 03:11:20 12
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 12
11 Atli Steinn Sveinbjörnsson Hjólreiðafélag Akureyrar 03:14:58 10
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 10
12 Benedikt Halldórsson Hjólreiðafélag Akureyrar 03:16:27 9
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 9
13 Bergþór Páll Hafþórsson BFH 03:19:47 8
Nr: 104 Félag: BFH Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 8
14 Steinn Logi Steinsson Tindur 03:31:06 7
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 7
15 Birkir Friðfinnsson Breiðablik DNF 0
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
16 Orri Einarsson HFA DNF 0
Nr: 104 Félag: HFA Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0
17 Áskell Löve Tindur DNS 0
Nr: 99 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (11)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur 03:57:20 50
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Hafdís Sigurðardóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 03:58:37 40
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur 03:58:56 32
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Kristín Edda Sveinsdóttir HFR 03:59:37 26
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Silja Rúnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 04:03:33 22
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 04:03:33 20
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Freydís Heba Konráðsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 04:05:38 18
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 04:15:51 16
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Rannveig Anna Guicharnaud Tindur 04:15:52 14
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR 04:16:43 12
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Ragnheiður Eyjólfsdóttir Tindur 04:18:05 10
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10

Konur í flokknum Almenningsflokkur (5)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 María Sæmundsdóttir Breiðablik 01:58:45 50
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 50
2 Thelma Rut Káradóttir Hjólreiðafélagið Drangey 02:16:35 40
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 40
3 Áslaug Jóhannsdóttir Hjólreiðafélagið Drangey 02:25:12 32
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 32
4 Þórdís Ósk Rúnarsdóttir Hjólreiðafélagið Drangey 02:41:26 26
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélagið Drangey Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 26
5 Sólveig María Árnadóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 02:49:40 22
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Almenningsflokkur Stig: 22

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 03:15:45 50
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Natalía Erla Cassata Breiðablik 03:18:04 40
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Arndís Viðarsdóttir HFR 03:19:53 32
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
4 Inga Birna Benediktsdóttir HFR 03:21:51 26
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: Almenningsflokkur Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 26

Konur í flokknum Master 40-49 (10)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Harpa Mjöll Hermannsd. Hjólreiðafélag Akureyrar 03:14:37 50
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Margrét Indíana Guðmundsdóttir Tindur 03:15:56 40
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir Tindur 03:16:46 32
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Hrönn Jónsdóttir Vestri 03:17:37 26
Nr: 104 Félag: Vestri Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Oddny Kristindottir Tindur 03:17:56 22
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Margrét Arna Arnardóttir Tindur 03:18:09 20
Nr: 104 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Berglind Heiða Árnadóttir Afturelding 03:27:01 18
Nr: 104 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 sigrún kristín jónsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 03:35:13 16
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Erla Björk Guðmundsdóttir HFR 03:37:26 14
Nr: 104 Félag: HFR Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Helga Berglind Ragnarsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 03:51:55 12
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12

Konur í flokknum Master 50-59 (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Þórdís Rósa Sigurðardóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 03:34:50 50
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir3 03:44:53 40
Nr: 104 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 40

Konur í flokknum B-Flokkur (RR) (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Elín Kolfinna Árnadóttir Breiðablik 03:19:05 50
Nr: 104 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 50
2 Berglind Jónasardóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 03:22:10 40
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 40
3 Arney Ágústsdóttir Hjólreiðafélag Akureyrar 03:22:49 32
Nr: 104 Félag: Hjólreiðafélag Akureyrar Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 32
4 Guðrún Ósk Þrastardóttir Víkingur DNF 0
Nr: 104 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur (RR) Stig: 0

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: maria.saem@simnet.is

Engin úrslit fundust