TT stigamót Bjarts

Dagsetning

12. Aug 2020


Skipuleggjendur

Bjartur

Staðsetning

Hafnarfjörður


Mótsstjóri

Gunnlaugur Sigurðsson

Mót
Hjólreiðafélagið Bjartur heldur 3. bikarmót í tímatöku (TT) og fer það fram í Krísuvík.

Upplýsingar
Bílastæði, ræsing og endamark er við Seltún. Hjólað er norðaustur eftir Krísuvíkurvegi [42] 11.3 km leið og snúið við á punkti eftir að komið er yfir Vatnsskarðið námu megin og sama leið hjóluð til baka. Heildarhækkun í brautinni samkvæmt Strava er 259m.

Keppnislengd
22.6 km í öllum flokkum.

Hjól
Keppnin er hugsuð fyrir tímatökuhjól og þríþrautarhjól  en götuhjól eru einnig leyfð.

Búnaður
Hjálmaskylda er í öllum keppnum á keppnisdagskrá HRÍ. Plötugjarðir og aero-hjálmar eru leyfðir í þessari keppni í öllum flokkum.

Reglur
Afhending númera og tímatökuflögu fyrir keppni fer fram við Seltún frá kl  17:30 – 18:30. Keppendur skulu ræstir út með mínútu millibili. Fyrsti keppandi verður ræstur af stað kl. 19:00. Rásröð skal miðast við úrslit síðustu sambærilegu tímatökukeppni sem í þessu tilfelli er 2. Bikarmót í tímatöku sem fór fram 18. júní síðastliðinn. Keppnishaldara er frjálst að raða keppendum sem ekki hafa tíma úr tímakeppni. Ráslisti verður birtur kl. 10 að morgni keppnisdags. Keppendur hjóla einir í tímatökukeppni og án utanaðkomandi aðstoðar. Keppendum er óheimilt að hjóla með öðrum hjólreiðamönnum eða nýta sér skjól eða kjölsog af öðrum hjólreiðamönnum eða ökutækjum sem kunna að vera í keppnisbraut. Ef keppandi nær öðrum keppanda sem ræstur var á undan þarf hraðari keppandinn að taka fram úr þeim hægari með því að vera a.m.k. 1,5 metra til hliðar við hann og án þess að nýta sér skjól af honum. Það er skylda hægari keppandans að vera kominn a.m.k. 25 metra fyrir aftan þann hraðari innan næstu 1.000 metra án þess að hafa reynt framúrtöku.
Keppendur eru vinsamlega beðnir um að kynna sér vel uppfærðar keppnisreglur HRÍ um Íslandsmót og stigamót sem má finna á eftirfarandi slóð http://hri.is/upplysingar/keppnisreglur-hri

Skráningargjald og greiðsla
Allar skráningar færast inn í innheimtukerfi Bjarts og keppendur munu fá greiðsluseðil í heimabanka. Keppnisgjald er 4.000 kr í öllum flokkum.

Keppnisbraut
https://www.strava.com/segments/24813937 

Vegur

Lokað verður fyrir umferð meðan á keppni stendur.

Upplýsingar

Keppnisgrein: Tímaþraut

Lengd:

Rástími: 12. Aug 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U15

U17

B-Flokkur

Götuhjól

Mótaraðir

Tímataka 2020 Stigamót -

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (5)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ármann Gylfason HFR
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Ingvar Ómarsson Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Kristófer Gunnlaugsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Sæmundur Guðmundsson HFR
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 45 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Kristmundur Ómar Ingvason HFR
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Karlar í flokknum Master 40-49 (5)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Árni Stefánsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Davíð Sverrisson Utan félags
Nr: 45 Félag: Utan félags Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Guðfinnur Hilmarsson Víkingur
Nr: 45 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Pétur Árnason Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Sigurður Tómas Þórisson Ægir3
Nr: 1 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arnar Már Ólafsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Árni Gunnar Vigfússon Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
Ólafur Þór Magnússon Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50

Karlar í flokknum Master 60+ (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur
Nr: 45 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 50

Karlar í flokknum U15 (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ísak Gunnlaugsson BFH
Nr: 45 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 45 Félag: HFR Aldurshópur: U17 Flokkur: U17 Stig: 40
Davíð Jónsson HFR
Nr: 45 Félag: HFR Aldurshópur: U17 Flokkur: U17 Stig: 50
Kristján Uni Jensson HFR
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (7)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Baldur Helgi Þorkelsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 26
Daði Hendricusson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
Ívar Kristinn Hallsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 22
Jón Arnar Óskarsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
Jón Geir Friðbjörnsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32
Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 20
Valthor Valdimarsson Utan félags
Nr: 45 Félag: Utan félags Flokkur: B-Flokkur Stig: 18

Karlar í flokknum Götuhjól (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bjarki Guðmundsson Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Götuhjól Stig: 50
Ólafur G Höskuldsson Utan félags
Nr: 45 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 40

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Margrét Pálsdóttir Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Rannveig Anna Guicharnaud Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Inga Birna Benediktsdóttir HFR
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Natalía Erla Cassata Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Konur í flokknum Master 40-49 (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Elsa María Davíðsdóttir Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Guðrún Valdís Halldórsdóttir Víkingur
Nr: 45 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Margrét Arna Arnardóttir Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Margrét Valdimarsdóttir Afturelding
Nr: 45 Félag: Afturelding Flokkur: Master 40-49 Stig: 40

Konur í flokknum Master 50-59 (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Anna Helgadóttir Breiðablik
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir3
Nr: 45 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 40

Konur í flokknum B-Flokkur (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (5)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ingvar Ómarsson Breiðablik 00:32:28 50
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 00:34:28 40
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Kristófer Gunnlaugsson Tindur 00:37:06 32
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Sæmundur Guðmundsson HFR 00:40:55 26
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Ármann Gylfason HFR 00:42:10 22
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 00:43:27 50
Nr: 45 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Kristmundur Ómar Ingvason HFR 00:46:34 40
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Karlar í flokknum Master 40-49 (5)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Pétur Árnason Breiðablik 00:39:54 50
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Árni Stefánsson Tindur 00:44:01 40
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Guðfinnur Hilmarsson Víkingur 00:44:05 32
Nr: 45 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Davíð Sverrisson Utan félags 00:56:36 26
Nr: 45 Félag: Utan félags Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 DNS 0
Nr: 1 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 00:42:19 50
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Arnar Már Ólafsson Tindur 00:46:08 40
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
3 Árni Gunnar Vigfússon Breiðablik 00:57:35 32
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 32

Karlar í flokknum Master 60+ (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur 01:00:49 50
Nr: 45 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 50

Karlar í flokknum U15 (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ísak Gunnlaugsson BFH 00:51:38 50
Nr: 45 Félag: BFH Flokkur: U15 Stig: 50

Karlar í flokknum U17 (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Davíð Jónsson HFR 00:44:13 50
Nr: 45 Félag: HFR Aldurshópur: U17 Flokkur: U17 Stig: 50
2 Breki Gunnarsson HFR 00:45:12 40
Nr: 45 Félag: HFR Aldurshópur: U17 Flokkur: U17 Stig: 40
3 Kristján Uni Jensson HFR 00:52:54 32
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 32

Karlar í flokknum B-Flokkur (7)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jón Arnar Óskarsson Tindur 00:40:21 50
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
2 Daði Hendricusson Tindur 00:42:20 40
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
3 Jón Geir Friðbjörnsson Tindur 00:42:43 32
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32
4 Baldur Helgi Þorkelsson Tindur 00:42:50 26
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 26
5 Ívar Kristinn Hallsson Tindur 00:45:09 22
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 22
6 Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur 00:46:15 20
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 20
7 Valthor Valdimarsson Utan félags 00:47:13 18
Nr: 45 Félag: Utan félags Flokkur: B-Flokkur Stig: 18

Karlar í flokknum Götuhjól (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bjarki Guðmundsson Breiðablik 00:47:13 50
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Götuhjól Stig: 50
2 Ólafur G Höskuldsson Utan félags 00:47:22 40
Nr: 45 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 40

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 00:43:41 50
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Margrét Pálsdóttir Breiðablik 00:46:01 40
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Rannveig Anna Guicharnaud Tindur DNS 0
Nr: 45 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Inga Birna Benediktsdóttir HFR 00:49:54 50
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Natalía Erla Cassata Breiðablik 00:51:04 40
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 00:51:55 32
Nr: 45 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Konur í flokknum Master 40-49 (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Margrét Arna Arnardóttir Tindur 00:50:13 50
Nr: 45 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Margrét Valdimarsdóttir Afturelding 00:51:17 40
Nr: 45 Félag: Afturelding Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Elsa María Davíðsdóttir Breiðablik 00:52:09 32
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Guðrún Valdís Halldórsdóttir Víkingur 00:52:22 26
Nr: 45 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26

Konur í flokknum Master 50-59 (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Anna Helgadóttir Breiðablik 00:48:23 50
Nr: 45 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir3 00:53:26 40
Nr: 45 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 40

Konur í flokknum B-Flokkur (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Bríet Kristý Gunnarsdóttir Tindur 00:44:38 50
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
2 Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir Tindur 00:46:24 40
Nr: 45 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
3 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 00:47:35 32
Nr: 45 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugursig@gmail.com

Engin úrslit fundust