Dagsetning

18. Jun 2020


Skipuleggjendur

Tindur

Staðsetning

Þorlákshöfn


Mótsstjóri

Svanur Daníelsson

Upplýsingar
Skráning opnar kl. 10:00 föstudaginn 29. maí. Keppnin fer fram á TT braut sem sett verður upp á Suðurstrandavegi við Þorlákshöfn. Bílastæði við íþróttamiðstöðina í Þorlákshöfn og salernisaðstaða þar. Ræsing og endamark eru á Suðurstrandavegi, um 200m frá hringtorgi við Þorlákshöfn. Hjólað í vestur eftir Suðurstrandavegi um 11km leið og snúið við á á keilu  og sama leið hjóluð til baka.  Heildar hæðarhækkun í brautinni er um 25m.

Keppnishandbók í hlekk HÉR

Keppnislengd
22km í öllum flokkum
 

Hjól
Keppnin er hugsuð fyrir tímatökuhjól og þríþrautarhjól í elite flokki en götuhjól eru einnig leyfð. 
Tímatöku og þríþrautarhjól ekki leyfileg í almenningsflokki.


Búnaður
Hjálmaskylda er í öllum keppnum á keppnisdagskrá HRÍ. 
Plötugjarðir og aero-hjálmar eru leyfðir í þessari keppni í öllum flokkum nema Götuhjólaflokki. 

Götuhjólaflokkur
Sú nýbreytni er í þessari keppni að boðið er upp á sérstakan götuhjólaflokk en þar viljum við bjóða upp á valkost  fyrir hjólara sem vilja keppa við hvora aðra í sama flokki en geta það ekki sökum skorts á TT hjóli. Þessi flokkur er ekki innan HRI og því safnast ekki stig við þáttöku í þessum flokki en hellingur af bragging rights getur fylgt sterkri stöðu í þessum flokki. Einnig verður í boði B-flokkur þar sem flestir eru á götuhjóli en hann er hugsaður fyrir nýliða í sportinu

Reglur
Afhending númera fyrir keppni fer fram í íþróttamiðstöðinni í Þorlákshöfn frá kl  17:30 – 18:30. Keppendur skulu ræstir út með mínútu millibili. Fyrsti keppandi verður ræstur af stað kl. 19:00. Rásröð skal miðast við úrslit síðustu sambærilegu tímatökukeppni sem í þessu tilfelli er fyrra stigamót í TT 2020. Keppnishaldara er frjálst að raða keppendum sem ekki hafa tíma úr tímakeppni. Ráslisti verður birtur kl. 10 að morgni keppnisdags. Keppendur hjóla einir í tímatökukeppni og án utanaðkomandi aðstoðar. Keppendum er óheimilt að hjóla með öðrum hjólreiðamönnum eða nýta sér skjól eða kjölsog af öðrum hjólreiðamönnum eða ökutækjum sem kunna að vera í keppnisbraut. Ef keppandi nær öðrum keppanda sem ræstur var á undan þarf hraðari keppandinn að taka fram úr þeim hægari með því að vera a.m.k. 1,5 metra til hliðar við hann og án þess að nýta sér skjól af honum. Það er skylda hægari keppandans að vera kominn a.m.k. 25 metra fyrir aftan þann hraðari innan næstu 1000 metra án þess að hafa reynt framúrtöku.
 

Keppendur eru vinsamlega beðnir um að kynna sér vel uppfærðar keppnisreglur HRÍ um Íslandsmót og stigamót: http://hri.is/assets/uploads/ckfinder/files/Keppnisreglur-HRÍ-2020(1).pdf

Upplýsingar
Skráning opnar kl. 10:00 föstudaginn 29. maí. Keppnin fer fram á TT braut sem sett verður upp á Suðurstrandavegi við Þorlákshöfn. Bílastæði við íþróttamiðstöðina í Þorlákshöfn og salernisaðstaða þar. Ræsing og endamark eru á Suðurstrandavegi, um 200m frá hringtorgi við Þorlákshöfn. Hjólað í vestur eftir Suðurstrandavegi um 11km leið og snúið við á á keilu  og sama leið hjóluð til baka.  Heildar hæðarhækkun í brautinni er um 25m.
Keppnishandbók í hlekk HÉR

Keppnislengd
22km í öllum flokkum
 

Hjól
Keppnin er hugsuð fyrir tímatökuhjól og þríþrautarhjól í elite flokki en götuhjól eru einnig leyfð. 
Tímatöku og þríþrautarhjól ekki leyfileg í almenningsflokki.


Búnaður
Hjálmaskylda er í öllum keppnum á keppnisdagskrá HRÍ. 
Plötugjarðir og aero-hjálmar eru leyfðir í þessari keppni í öllum flokkum nema Götuhjólaflokki. 

Götuhjólaflokkur
Sú nýbreytni er í þessari keppni að boðið er upp á sérstakan götuhjólaflokk en þar viljum við bjóða upp á valkost  fyrir hjólara sem vilja keppa við hvora aðra í sama flokki en geta það ekki sökum skorts á TT hjóli. Þessi flokkur er ekki innan HRI og því safnast ekki stig við þáttöku í þessum flokki en hellingur af bragging rights getur fylgt sterkri stöðu í þessum flokki. Einnig verður í boði B-flokkur þar sem flestir eru á götuhjóli en hann er hugsaður fyrir nýliða í sportinu

Reglur
Afhending númera fyrir keppni fer fram í íþróttamiðstöðinni í Þorlákshöfn frá kl  17:30 – 18:30. Keppendur skulu ræstir út með mínútu millibili. Fyrsti keppandi verður ræstur af stað kl. 19:00. Rásröð skal miðast við úrslit síðustu sambærilegu tímatökukeppni sem í þessu tilfelli er fyrra stigamót í TT 2020. Keppnishaldara er frjálst að raða keppendum sem ekki hafa tíma úr tímakeppni. Ráslisti verður birtur kl. 10 að morgni keppnisdags. Keppendur hjóla einir í tímatökukeppni og án utanaðkomandi aðstoðar. Keppendum er óheimilt að hjóla með öðrum hjólreiðamönnum eða nýta sér skjól eða kjölsog af öðrum hjólreiðamönnum eða ökutækjum sem kunna að vera í keppnisbraut. Ef keppandi nær öðrum keppanda sem ræstur var á undan þarf hraðari keppandinn að taka fram úr þeim hægari með því að vera a.m.k. 1,5 metra til hliðar við hann og án þess að nýta sér skjól af honum. Það er skylda hægari keppandans að vera kominn a.m.k. 25 metra fyrir aftan þann hraðari innan næstu 1000 metra án þess að hafa reynt framúrtöku.
 

Keppendur eru vinsamlega beðnir um að kynna sér vel uppfærðar keppnisreglur HRÍ um Íslandsmót og stigamót: http://hri.is/assets/uploads/ckfinder/files/Keppnisreglur-HRÍ-2020(1).pdf

Upplýsingar

Keppnisgrein: Tímaþraut

Lengd: 21km

Rástími: 18. Jun 2020 kl: 19:00

Tegund: Bikarmót

Flokkar

A-Flokkur (Elite)

Junior (17-18 ára)

Master 40-49

Master 50-59

Master 60+

U17

B-Flokkur

Götuhjól

Mótaraðir

Tímataka 2020 Stigamót -

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (12)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ármann Gylfason HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9
Brynjar Örn Borgþórsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
Eiríkur Jóhannsson Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
Eyjólfur Guðgeirsson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Geir Ómarsson Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
Gísli Ólafsson HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Ingvar Ómarsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Kristinn Jónsson HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
Rúnar Örn Ágústsson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Stefán Karl Sævarsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Jóhann Dagur Bjarnason UMFG
Nr: 105 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Kristmundur Ómar Ingvason HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
Viktor Logi Þórisson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40

Karlar í flokknum Master 40-49 (13)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Árni Stefánsson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Auðunn Gunnar Eiríksson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
Bjarni Már Svavarsson UMFG
Nr: 105 Félag: UMFG Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 10
Guðlaugur Egilsson Bjartur
Nr: 105 Félag: Bjartur Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Halldór Valgeirsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
Hlöðver Tómasson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Ingvi Jónasson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Jens Viktor Kristjánsson Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
jóhann dagur svansson 10049413501 Víkingur
Nr: 13 UCI ID: 10049413501 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Jón þór jónsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Kristján Guðbjartsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Pétur Árnason Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Sæþór Ólafsson 10049420672 Breiðablik
Nr: 11 UCI ID: 10049420672 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (13)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ari Geir Emilsson Víkingur
Nr: 6 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
Árni Gunnar Vigfússon Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 14
Einar Guttormsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 12
Finnbogi Þórarinsson Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
Hannes A. Hannesson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 20
Hlynur Hardarson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 22
Johann Björnsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 16
Kjartan St. Egilson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 18
Ólafur Örn Ólafsson 10049429160 Ægir3
Nr: 98 UCI ID: 10049429160 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
Ólafur Þór Magnússon Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Reynir Magnússon Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 26
Róbert Lee Tómasson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Þorsteinn Ingi Víglundsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 10

Karlar í flokknum Master 60+ (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Hartmann Kristinn Guðmundsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 26
Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 50
Sigurjón Haraldsson Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 32
Trausti Valdimarsson Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 60+ Stig: 40

Karlar í flokknum U17 (2)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Breki Gunnarsson HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 40
Davíð Jónsson HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50

Karlar í flokknum B-Flokkur (6)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Birkir Friðfinnsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: B-Flokkur Stig: 22
Daði Hendricusson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
Garpur Dagsson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 20
Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32
Sveinn Þráinn Guðmundsson Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
Þorsteinn Ásgrímsson Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 26

Karlar í flokknum Götuhjól (14)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Arnar Þór Björgvinsson Afturelding
Nr: 106 Félag: Afturelding Flokkur: Götuhjól Stig: 9
Bjarni Már Gylfason HFR
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 18
Dennis van Eijk Víkingur
Nr: 106 Félag: Víkingur Flokkur: Götuhjól Stig: 22
Finnur Ragnarsson Tindur
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 40
Guðmundur Stefán Martinsson Tindur
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 20
Guðmundur Sveinsson Breiðablik
Nr: 106 Félag: Breiðablik Flokkur: Götuhjól Stig: 50
Gunnar Örn Svavarsson HFR
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 14
Heiðar Már Guðnason Utan félags
Nr: 106 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 7
Helgi Björnsson HFR
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 10
Hörður Ragnarsson Tindur
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 26
Jón Gunnar Kristinsson HFR
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 12
Kristján Þorvaldsson Utan félags
Nr: 106 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 8
Ragnar Adolf Árnason Tindur
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 32
Sæmundur Guðmundsson HFR
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 16

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (7)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
Kristín Laufey Steinadóttir Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
Margrét Pálsdóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
Rannveig Anna Guicharnaud Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
Natalía Erla
Foreldri: Elli Cassata
10049469576 Breiðablik
Nr: 18 UCI ID: 10049469576 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 0
Inga Birna Benediktsdóttir HFR
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
Natalía Erla Cassata Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Konur í flokknum Master 40-49 (11)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Anna Cecilia Inghammar Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
Elsa María Davíðsdóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
Guðrún Valdís Halldórsdóttir Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
Helen Ólafsdóttir Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
Ingveldur Hafdís Karlsdóttir Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
Jenný G. Hannesdóttir Víkingur
Nr: 14 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
Margrét Arna Arnardóttir Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
Margrét J. Magnúsdóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
Margrét Valdimarsdóttir Afturelding
Nr: 105 Félag: Afturelding Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
Sigurrós Hallgrímsdóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
Sólveig Ragnarsdóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 14

Konur í flokknum Master 50-59 (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Anna Helgadóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
Anna Linda Sigurgeirsdóttir Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir3
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
Heiðrún Hulda Þórisdóttir Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 26

Konur í flokknum Master 60+ (1)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Martha Arnadottir Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 50

Konur í flokknum B-Flokkur (7)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Berglind Heiða Árnadóttir Afturelding
Nr: 105 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 20
Elín Björg Björnsdóttir Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
Elín Kolfinna Árnadóttir Breiðablik
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: B-Flokkur Stig: 22
Erla Sigurlaug Sigurðardóttir Tindur
Nr: 72 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 0
Sigurlaug Helgadóttir Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
Tanja Rut Asgeirsdottir Tindur
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 26
Valborg Guðlaugsdóttir Víkingur
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32

Konur í flokknum Götuhjól (4)

Nafn UCI ID Félag
Nafn
Guðrún Júlía Þórðardóttir HFR
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 40
Isold Nordfjord Ægir3
Nr: 106 Félag: Ægir3 Flokkur: Götuhjól Stig: 50
Sigrún Gréta Helgadóttir Utan félags
Nr: 106 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 32
Þóra Katrín Gunnarsdóttir 10049346005 Tindur
Nr: 83 UCI ID: 10049346005 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Götuhjól Stig: 0

Karlar í flokknum A-Flokkur (Elite) (12)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Rúnar Örn Ágústsson Tindur 00:28:07 50
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Ingvar Ómarsson Breiðablik 00:28:29 40
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 00:28:47 32
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Eyjólfur Guðgeirsson Tindur 00:29:23 26
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 00:30:34 22
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 00:30:56 20
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Brynjar Örn Borgþórsson Breiðablik 00:31:54 18
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 18
8 Eiríkur Jóhannsson Ægir3 00:32:41 16
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 16
9 Geir Ómarsson Ægir3 00:33:00 14
Nr: 105 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 14
10 Kristinn Jónsson HFR 00:33:42 12
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 12
11 Gísli Ólafsson HFR 00:37:02 10
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 10
12 Ármann Gylfason HFR 00:37:06 9
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 9

Karlar í flokknum Junior (17-18 ára) (3)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jóhann Dagur Bjarnason UMFG 00:39:48 50
Nr: 105 Félag: UMFG Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Viktor Logi Þórisson Breiðablik 00:43:02 40
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Kristmundur Ómar Ingvason HFR 00:43:24 32
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32

Karlar í flokknum Master 40-49 (13)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Pétur Árnason Breiðablik 00:33:01 50
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Guðlaugur Egilsson Bjartur 00:35:33 40
Nr: 105 Félag: Bjartur Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Ingvi Jónasson Breiðablik 00:37:01 32
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Árni Stefánsson Tindur 00:37:02 26
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Kristján Guðbjartsson Víkingur 00:38:03 22
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Hlöðver Tómasson Breiðablik 00:40:02 20
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Jón þór jónsson Víkingur 00:41:10 18
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 Auðunn Gunnar Eiríksson Breiðablik 00:42:36 16
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Jens Viktor Kristjánsson Ægir3 00:42:48 14
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Halldór Valgeirsson Breiðablik 00:43:57 12
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
11 Bjarni Már Svavarsson UMFG 00:47:31 10
Nr: 105 Félag: UMFG Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 10
12 Sæþór Ólafsson 10049420672 Breiðablik DNS 0
Nr: 11 UCI ID: 10049420672 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 0
13 jóhann dagur svansson 10049413501 Víkingur DNS 0
Nr: 13 UCI ID: 10049413501 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 50-59 (13)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ólafur Þór Magnússon Breiðablik 00:35:09 50
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Róbert Lee Tómasson Tindur 00:36:20 40
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
3 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 00:38:05 32
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
4 Reynir Magnússon Víkingur 00:38:50 26
Nr: 105 Félag: Víkingur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 26
5 Hlynur Hardarson Víkingur 00:39:06 22
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 22
6 Hannes A. Hannesson Víkingur 00:41:52 20
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 20
7 Kjartan St. Egilson Tindur 00:45:14 18
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 50-59 Stig: 18
8 Johann Björnsson Víkingur 00:45:26 16
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 16
9 Árni Gunnar Vigfússon Breiðablik 00:45:42 14
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 14
10 Einar Guttormsson Víkingur 00:47:19 12
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 12
11 Þorsteinn Ingi Víglundsson Breiðablik 00:48:01 10
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 10
12 Ari Geir Emilsson Víkingur DNS 0
Nr: 6 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 0
13 Ólafur Örn Ólafsson 10049429160 Ægir3 DNS 0
Nr: 98 UCI ID: 10049429160 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 0

Karlar í flokknum Master 60+ (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Jón Arnar Sigurjónsson Víkingur 00:37:09 50
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 50
2 Trausti Valdimarsson Ægir3 00:39:45 40
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 60+ Stig: 40
3 Sigurjón Haraldsson Víkingur 00:44:56 32
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 32
4 Hartmann Kristinn Guðmundsson Víkingur 00:45:16 26
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 26

Karlar í flokknum U17 (2)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Davíð Jónsson HFR 00:37:49 50
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 50
2 Breki Gunnarsson HFR 00:38:13 40
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: U17 Stig: 40

Karlar í flokknum B-Flokkur (6)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Sveinn Þráinn Guðmundsson Ægir3 00:35:31 50
Nr: 105 Félag: Ægir3 Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
2 Daði Hendricusson Tindur 00:36:01 40
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
3 Jón Hafsteinn Guðmundsson Tindur 00:39:07 32
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32
4 Þorsteinn Ásgrímsson Breiðablik 00:39:07 26
Nr: 105 Félag: Breiðablik Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 26
5 Birkir Friðfinnsson Breiðablik 00:40:29 22
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: B-Flokkur Stig: 22
6 Garpur Dagsson Tindur 00:51:03 20
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 20

Karlar í flokknum Götuhjól (14)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Guðmundur Sveinsson Breiðablik 00:33:40 50
Nr: 106 Félag: Breiðablik Flokkur: Götuhjól Stig: 50
2 Finnur Ragnarsson Tindur 00:35:14 40
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 40
3 Ragnar Adolf Árnason Tindur 00:35:36 32
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 32
4 Hörður Ragnarsson Tindur 00:35:47 26
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 26
5 Dennis van Eijk Víkingur 00:35:53 22
Nr: 106 Félag: Víkingur Flokkur: Götuhjól Stig: 22
6 Guðmundur Stefán Martinsson Tindur 00:37:24 20
Nr: 106 Félag: Tindur Flokkur: Götuhjól Stig: 20
7 Bjarni Már Gylfason HFR 00:37:41 18
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 18
8 Sæmundur Guðmundsson HFR 00:37:49 16
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 16
9 Gunnar Örn Svavarsson HFR 00:38:14 14
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 14
10 Jón Gunnar Kristinsson HFR 00:38:59 12
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 12
11 Helgi Björnsson HFR 00:40:41 10
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 10
12 Arnar Þór Björgvinsson Afturelding 00:42:00 9
Nr: 106 Félag: Afturelding Flokkur: Götuhjól Stig: 9
13 Kristján Þorvaldsson Utan félags 00:51:08 8
Nr: 106 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 8
14 Heiðar Már Guðnason Utan félags 00:57:28 7
Nr: 106 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 7

Konur í flokknum A-Flokkur (Elite) (7)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Ágústa Edda Björnsdóttir Tindur 00:33:27 50
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 50
2 Margrét Pálsdóttir Breiðablik 00:35:48 40
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 40
3 Hrefna Sigurbjörg Jóhannsdóttir Breiðablik 00:36:31 32
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 32
4 Ása Guðný Ásgeirsdóttir HFR 00:38:15 26
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 26
5 Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir HFR 00:39:34 22
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 22
6 Kristín Laufey Steinadóttir Ægir3 00:40:28 20
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 20
7 Rannveig Anna Guicharnaud Tindur DNS 0
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: A-Flokkur (Elite) Stig: 0

Konur í flokknum Junior (17-18 ára) (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Inga Birna Benediktsdóttir HFR 00:42:43 50
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 50
2 Bergdís Eva Sveinsdóttir HFR 00:43:29 40
Nr: 105 Félag: HFR Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 40
3 Natalía Erla Cassata Breiðablik 00:44:09 32
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 32
4 Natalía Erla
Foreldri: Elli Cassata
10049469576 Breiðablik DNS 0
Nr: 18 UCI ID: 10049469576 Félag: Breiðablik Flokkur: Junior (17-18 ára) Stig: 0

Konur í flokknum Master 40-49 (11)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Margrét Valdimarsdóttir Afturelding 00:39:49 50
Nr: 105 Félag: Afturelding Flokkur: Master 40-49 Stig: 50
2 Helen Ólafsdóttir Ægir3 00:40:50 40
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 40-49 Stig: 40
3 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir Tindur 00:41:08 32
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Master 40-49 Stig: 32
4 Margrét Arna Arnardóttir Tindur 00:43:07 26
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: Master 40-49 Stig: 26
5 Anna Cecilia Inghammar Víkingur 00:44:01 22
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 22
6 Elsa María Davíðsdóttir Breiðablik 00:45:41 20
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 20
7 Sigurrós Hallgrímsdóttir Breiðablik 00:45:41 18
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 18
8 Guðrún Valdís Halldórsdóttir Víkingur 00:47:02 16
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 16
9 Sólveig Ragnarsdóttir Breiðablik 00:51:35 14
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 14
10 Margrét J. Magnúsdóttir Breiðablik 00:54:25 12
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 40-49 Stig: 12
11 Jenný G. Hannesdóttir Víkingur DNS 0
Nr: 14 Félag: Víkingur Flokkur: Master 40-49 Stig: 0

Konur í flokknum Master 50-59 (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Anna Helgadóttir Breiðablik 00:40:40 50
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: Master 50-59 Stig: 50
2 Guðrún Björk Geirsdóttir Ægir3 00:42:35 40
Nr: 105 Félag: Ægir3 Flokkur: Master 50-59 Stig: 40
3 Anna Linda Sigurgeirsdóttir Víkingur 00:50:29 32
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 32
4 Heiðrún Hulda Þórisdóttir Víkingur 00:54:01 26
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 50-59 Stig: 26

Konur í flokknum Master 60+ (1)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Martha Arnadottir Víkingur 00:51:21 50
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: Master 60+ Stig: 50

Konur í flokknum B-Flokkur (7)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Elín Björg Björnsdóttir Tindur 00:41:12 50
Nr: 105 Félag: Tindur Flokkur: B-Flokkur Stig: 50
2 Sigurlaug Helgadóttir Tindur 00:41:42 40
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 40
3 Valborg Guðlaugsdóttir Víkingur 00:42:55 32
Nr: 105 Félag: Víkingur Flokkur: B-Flokkur Stig: 32
4 Tanja Rut Asgeirsdottir Tindur 00:45:06 26
Nr: 105 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 26
5 Elín Kolfinna Árnadóttir Breiðablik 00:46:25 22
Nr: 105 Félag: Breiðablik Flokkur: B-Flokkur Stig: 22
6 Berglind Heiða Árnadóttir Afturelding 00:46:43 20
Nr: 105 Félag: Afturelding Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 20
7 Erla Sigurlaug Sigurðardóttir Tindur DNS 0
Nr: 72 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: B-Flokkur Stig: 0

Konur í flokknum Götuhjól (4)

Sæti Nafn UCI ID Félag Tími Stig
Sæti Nafn Tími
1 Isold Nordfjord Ægir3 00:40:58 50
Nr: 106 Félag: Ægir3 Flokkur: Götuhjól Stig: 50
2 Guðrún Júlía Þórðardóttir HFR 00:49:14 40
Nr: 106 Félag: HFR Flokkur: Götuhjól Stig: 40
3 Sigrún Gréta Helgadóttir Utan félags 00:50:56 32
Nr: 106 Félag: Utan félags Flokkur: Götuhjól Stig: 32
4 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 10049346005 Tindur DNS 0
Nr: 83 UCI ID: 10049346005 Félag: Tindur Aldurshópur: A-Flokkur (Elite) Flokkur: Götuhjól Stig: 0

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: svanurd@gmail.com

Engin úrslit fundust